E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCông tắc Ethernet công nghiệp POE

5 cổng 10/100 / 1000BASE-T (4 cổng PoE +) + Công tắc PoE năng lượng mặt trời công nghiệp 1 cổng 1000BASE-FX SFP với đầu vào nguồn 12 VDC

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

5 cổng 10/100 / 1000BASE-T (4 cổng PoE +) + Công tắc PoE năng lượng mặt trời công nghiệp 1 cổng 1000BASE-FX SFP với đầu vào nguồn 12 VDC

Trung Quốc 5 cổng 10/100 / 1000BASE-T (4 cổng PoE +) + Công tắc PoE năng lượng mặt trời công nghiệp 1 cổng 1000BASE-FX SFP với đầu vào nguồn 12 VDC nhà cung cấp
5 cổng 10/100 / 1000BASE-T (4 cổng PoE +) + Công tắc PoE năng lượng mặt trời công nghiệp 1 cổng 1000BASE-FX SFP với đầu vào nguồn 12 VDC nhà cung cấp 5 cổng 10/100 / 1000BASE-T (4 cổng PoE +) + Công tắc PoE năng lượng mặt trời công nghiệp 1 cổng 1000BASE-FX SFP với đầu vào nguồn 12 VDC nhà cung cấp 5 cổng 10/100 / 1000BASE-T (4 cổng PoE +) + Công tắc PoE năng lượng mặt trời công nghiệp 1 cổng 1000BASE-FX SFP với đầu vào nguồn 12 VDC nhà cung cấp 5 cổng 10/100 / 1000BASE-T (4 cổng PoE +) + Công tắc PoE năng lượng mặt trời công nghiệp 1 cổng 1000BASE-FX SFP với đầu vào nguồn 12 VDC nhà cung cấp 5 cổng 10/100 / 1000BASE-T (4 cổng PoE +) + Công tắc PoE năng lượng mặt trời công nghiệp 1 cổng 1000BASE-FX SFP với đầu vào nguồn 12 VDC nhà cung cấp 5 cổng 10/100 / 1000BASE-T (4 cổng PoE +) + Công tắc PoE năng lượng mặt trời công nghiệp 1 cổng 1000BASE-FX SFP với đầu vào nguồn 12 VDC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  5 cổng 10/100 / 1000BASE-T (4 cổng PoE +) + Công tắc PoE năng lượng mặt trời công nghiệp 1 cổng 1000BASE-FX SFP với đầu vào nguồn 12 VDC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: E-link China
Chứng nhận: CE, RoHS, FCC
Số mô hình: LNK-GY104GP-12V

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: 1 miếng trong 1 hộp carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 1000000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Nguồn điện đầu vào: DC 12 V Tiêu chuẩn: IEEE802.3af / tại
Kích thước: 40 x 145 x 145 mm Cân nặng: 0,8kg
Vỏ: Vỏ kim loại Tùy chọn lắp: DIN-Rail / Treo tường / Máy tính để bàn

5 cổng 10/100 / 1000BASE-T (4 cổng PoE +) + Công tắc PoE năng lượng mặt trời công nghiệp 1 cổng 1000BASE-FX với đầu vào nguồn 12VDC

Mô hình: LNK-GY104GP-12V Loạt

Tổng quat

LNK-GY104GP-12V là công tắc PoE công nghiệp 5 cổng 10/100 / 1000Base-TX + 1 cổng 1000Base-FX SFP với Đầu vào nguồn 12VDC. . The Switch provides 4 port PoE+ function for kinds of Powered Devices to receive power as well as data over the RJ-45 cable. Switch cung cấp chức năng PoE + 4 cổng cho các loại Thiết bị được cấp nguồn để nhận nguồn điện cũng như dữ liệu qua cáp RJ-45. SFP ports to support the use of SFP (Small Form-factor Pluggable) transceiver module. Các cổng SFP để hỗ trợ sử dụng mô-đun thu phát SFP (mô hình nhỏ có thể cắm được). User can chose different types of SFPs (1000M only). Người dùng có thể chọn các loại SFP khác nhau (chỉ 1000M). The Switch supports 1 or 2 core Single-mode or Multi-mode fiber. Switch hỗ trợ 1 hoặc 2 lõi sợi đơn chế độ hoặc đa chế độ. With its reliable design and ease of use, the product is a great choice for integrating networks consisting of network devices such as IP cameras and wireless access points between remote locations. Với thiết kế đáng tin cậy và dễ sử dụng, sản phẩm là một lựa chọn tuyệt vời để tích hợp các mạng bao gồm các thiết bị mạng như camera IP và các điểm truy cập không dây giữa các địa điểm từ xa.

 

Đặc trưng

· 4 cổng 10/100/1000 TX PoE và 1 1000 đường lên FX (đường lên SFP)

· Hỗ trợ đầu vào nguồn 12VDC (10 ~ 18VDC)

· Lên đến 30W trên mỗi cổng PoE

· Ngân sách công suất đầu ra: tối đa 100W

· Đầu vào khối đầu cuối cho ứng dụng công nghiệp.

· Để bảo vệ bộ pin bên ngoài

· Bảo vệ siêu nhẹ, bảo vệ IP40

· Loại bỏ nhiệt tuyệt vời mà không cần quạt làm mát

· Lắp đặt DIN-Rail / Treo tường và Máy tính để bàn

· Nhiệt độ vận hành -40 ° C đến 80 ° C (-40 ° F đến 176 ° F)

Sự bảo đảm

· Bảo hành 5 năm

 

Chỉ số kỹ thuật

 

 

Ethernet
Tiêu chuẩn: IEEE802.3 10BASE-T
IEEE802.3u 100BASE-TX / FX
IEEE802.3ab 1000BASE-T
IEEE802.3z 1000BASE-X
IEEE802.3af Cấp nguồn qua Ethernet
Cấp điện qua Ethernet
Tỷ lệ chuyển tiếp & lọc: 14.880pps (10Mb / giây)
148.800pps (100Mb / giây)
1.488.000pps (1000Mb / giây)
Bộ nhớ đệm gói: Bit 1M
Loại chế biến: Lưu trữ và chuyển tiếp
Kích thước bảng MAC: 8K
Giao diện
Tư nối: 5 x RJ45
Cổng quang: 1 x SFP 1000Base-X
Thuộc về môi trường
Nhiệt độ hoạt động: -40 ° C đến 80 ° C (-40 ° F đến 176 ° F)
Nhiệt độ bảo quản: -40 ° C đến 85 ° C (-40 ° F đến 185 ° F)
Độ ẩm tương đối: Không ngưng tụ 5% đến 95%
MTBF > 200.000 giờ
PoE:
Nguồn điện đầu vào: 12 VDC
Công suất / Khoảng cách 54V: Khoảng cách: 100m
Công suất: 26W
Tiêu chuẩn: IEEE802.3af / tại
Hải cảng: Cổng RJ45 1 ~ Cổng 4
Max. Tối đa Power per Port: Công suất trên mỗi cổng: Tối đa 30W mỗi cổng (Chế độ B thay thế)
Ngân sách năng lượng đầu ra Tối đa 100W
Sự bảo vệ:
Quá tải hiện tại: Hiện tại
Đảo cực: Hiện tại
Đèn báo LED:
Quyền lực: Trạng thái Power1, Power2
PoE: Tình trạng mỗi cổng
Ethernet (Mỗi cổng): Liên kết / Hoạt động
SFP: Liên kết / Hoạt động
Kích thước (WxDxH): 40 x 145 x 145 mm
Cân nặng: 0,8Kg
Vỏ: Vỏ kim loại
Tùy chọn lắp đặt: DIN-Rail / Treo tường / Máy tính để bàn
Phê duyệt quy định
ISO 9001
EN55022: 2010 + AC: 2011, Hạng A
EN 61000-3-2: 2006 + A1: 2009 + A2: 2009
EN 61000-3-3: 2013
EN55024: 2010
IEC 61000-4-2: 2008 (ESD)
IEC 61000-4-3: 2010 (RS)
IEC 61000-4-4: 2012 (EFT)
IEC 61000-4-5: 2014 (Tăng)
IEC 61000-4-6: 2013 (CS)
IEC 61000-4-8: 2009 (PFMF)

 

5 cổng 10/100 / 1000BASE-T (4 cổng PoE +) + Công tắc PoE năng lượng mặt trời công nghiệp 1 cổng 1000BASE-FX SFP với đầu vào nguồn 12 VDC

 

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Mike

Tel: +8613590128773

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)