E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmHDMI qua cáp quang Extender

4K * 2K 3D Mini HDMI qua sợi quang mở rộng 850nm hỗ trợ bước sóng

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

4K * 2K 3D Mini HDMI qua sợi quang mở rộng 850nm hỗ trợ bước sóng

Trung Quốc 4K * 2K 3D Mini HDMI qua sợi quang mở rộng 850nm hỗ trợ bước sóng nhà cung cấp
4K * 2K 3D Mini HDMI qua sợi quang mở rộng 850nm hỗ trợ bước sóng nhà cung cấp 4K * 2K 3D Mini HDMI qua sợi quang mở rộng 850nm hỗ trợ bước sóng nhà cung cấp 4K * 2K 3D Mini HDMI qua sợi quang mở rộng 850nm hỗ trợ bước sóng nhà cung cấp 4K * 2K 3D Mini HDMI qua sợi quang mở rộng 850nm hỗ trợ bước sóng nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  4K * 2K 3D Mini HDMI qua sợi quang mở rộng 850nm hỗ trợ bước sóng

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: E-link
Chứng nhận: RoHS,CE,FCC
Số mô hình: LNK-106M

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đôi
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Gói tiêu chuẩn xuất khẩu
Thời gian giao hàng: 5
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 10000pcs/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tốc độ dữ liệu trên mỗi ngõ: Gb 0 GHz Nghị quyết: Lên đến 4K / 2K
Hỗ trợ 3D: Đúng Hỗ trợ HDCP: Đúng
Bước sóng: 850nm Kích thước (L x W x H): 58,29x20x8,85mm
Giao diện điện: 19 Pins HDMI A Type Port; Cổng 19 chân HDMI A Type; 4 Pins USB Standard A 4 Lực kéo: 111N

Bộ thu phát quang 4K HDMI
 

Mô hình: LNK- Sê-ri 106M

Tổng quat
 
The 4K HDMI optical transceiver are enclosed HDMI optical modules designed to support transmission of an uncompressed lossless HDMI 1.4a signal over multimode optical fiber at 850nm, up to distances of 300m, at a resolution of 4Kx2K. Bộ thu phát quang 4K HDMI được bao quanh các mô-đun quang HDMI được thiết kế để hỗ trợ truyền tín hiệu HDMI 1.4a không nén không nén qua cáp quang đa mode ở 850nm, ở khoảng cách 300m, ở độ phân giải 4Kx2K. 4 K HDMI HDMI 4 KMáy thu phát quang-T chuyển đổi tín hiệu HDMI thành luồng dữ liệu nối tiếp 10Gb / s để truyền qua hai sợi quang. 4K HDMI Máy thu phát quang-R chuyển đổi dữ liệu nối tiếp trở lại tín hiệu HDMI.
 
The transceivers are RoHS compliant and lead-free per requirements in Europe and China. Các bộ thu phát tuân thủ RoHS và không có chì theo yêu cầu ở Châu Âu và Trung Quốc. This product is ideal for large-screen display, conferencing systems and home entertainment and so on. Sản phẩm này lý tưởng cho màn hình lớn, hệ thống hội nghị và giải trí gia đình, v.v. It has the ability of anti-interference to ensure the stability of the signal. Nó có khả năng chống nhiễu để đảm bảo sự ổn định của tín hiệu.
 
 
Đặc trưng
 

Hỗ trợ HDMI 1.4a

Hỗ trợ HDCP

Hỗ trợ tín hiệu DDC CEC HPD

Hỗ trợ khoảng cách truyền lên tới 300m với tốc độ lên tới 10,3Gbps với Sợi đa chế độ OM3

Hỗ trợ tất cả các chế độ Độ phân giải lên tới 4Kx2Kx30

Đầu nối HDMI tiêu chuẩn

Đầu nối USB cho nguồn điện

Cung cấp năng lượng gấp đôi (HDMI 5V & USB)

Hot-Pluggable

Kháng EMI / RFI

Bộ lọc quang và mã PIN 850nm

Giao diện 2 dây

Tản điện tiêu biểu 1420 mW

(Nguồn), 1220 mW (Chìm)

Nhiệt độ vỏ máy hoạt động: 0 ~ 70 ° C

 

 
Chỉ số kỹ thuật
 

Tham sốThông số kỹ thuật
Tốc độ dữ liệu trên mỗi ngõ10 GHz Gbps
Sự tiêu thụ năng lượng

1420 mW TX bên
Bên hông 1220 mW

Điện áp cung cấp5V +/- 5%
Nghị quyếtLên đến 4K / 2K
Tốc độ làm tươiLên đến 120 Hz
Chiều sâuLên đến 48-bit
Hỗ trợ 3DĐúng
Hỗ trợ HDCPĐúng
Bước sóng850
Hiệu suất tỷ lệ lỗi bit1,00E-12
Công suất đầu ra laser

Lớp 1 EN 60825-1 2007
EN 60825-2 A2 2010

Kích thước (L x W x H)58,29x20x8,85mm
Giao diện điện

Cổng 19 chân HDMI A
4 chân USB tiêu chuẩn A

Lực kéo111 N

 
 
 
4K * 2K 3D Mini HDMI qua sợi quang mở rộng 850nm hỗ trợ bước sóng
4K * 2K 3D Mini HDMI qua sợi quang mở rộng 850nm hỗ trợ bước sóng
 

 

4K * 2K 3D Mini HDMI qua sợi quang mở rộng 850nm hỗ trợ bước sóng

 
 

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Anna Chen

Tel: +8615814685651

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)