E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmDVI Video to sợi chuyển đổi

Bộ chuyển đổi video 10 chế độ đơn Gigabit thành sợi quang 1310nm 4K DVI KVM DC 5V ~ 12V / 2A

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi video 10 chế độ đơn Gigabit thành sợi quang 1310nm 4K DVI KVM DC 5V ~ 12V / 2A

Trung Quốc Bộ chuyển đổi video 10 chế độ đơn Gigabit thành sợi quang 1310nm 4K DVI KVM DC 5V ~ 12V / 2A nhà cung cấp
Bộ chuyển đổi video 10 chế độ đơn Gigabit thành sợi quang 1310nm 4K DVI KVM DC 5V ~ 12V / 2A nhà cung cấp Bộ chuyển đổi video 10 chế độ đơn Gigabit thành sợi quang 1310nm 4K DVI KVM DC 5V ~ 12V / 2A nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi video 10 chế độ đơn Gigabit thành sợi quang 1310nm 4K DVI KVM DC 5V ~ 12V / 2A

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China, Shenzhen
Hàng hiệu: E-link
Chứng nhận: RoHS, CE, FCC
Model Number: LNK-DVI-106H Series

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1
Giá bán: Negotiation
Packaging Details: Standard Export Package
Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram,Paypal
Supply Ability: 1000000 Pair
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tiêu chuẩn: DVI1.0 Tốc độ dữ liệu tối đa: 6,75Gb / giây
Đầu nối: Nữ loại A Giao diện: Mô hình SFP - Đầu nối LC
Loại chất xơ: Chế độ đơn Bước sóng: Chế độ đơn 1310nm
Giao diện băng thông: 10Gb / giây Khoảng cách truyền: Sợi đơn mode: tiêu chuẩn 2km
Cung cấp điện: DC 5V ~ 12V / 2A Kích thước: 94,5 * 73 * 26mm

Sản phẩm: Bộ mở rộng sợi quang 4K DVI KVM

Model: LNK- DVI -10 Dòng 6H

Tổng quan

Bộ mở rộng sợi quang 4K DVI cung cấp mở rộng tín hiệu DVI và 3D khoảng cách xa trên một sợi cáp quang, nó hỗ trợ độ phân giải cao lên đến 3860 * 2160 @ 30Hz và 2560 * 1600 @ 60Hz, sao chép / truyền qua EDID, KVM (USB) ,chức năng. Bộ mở rộng có thể sử dụng cho một loạt các ứng dụng yêu cầu truyền độ phân giải cao với độ phân giải cao với chất lượng cao bởi tính ổn định tốt và bảo mật mạnh mẽ.

Tính năng, đặc điểm

· Truyền tín hiệu video DVI lên đến 2km qua cáp quang cặp;

· Hỗ trợ độ phân giải video lên tới 3860 * 2160 @ 30Hz, 2560 * 1600 @ 60Hz, tín hiệu 3D;

· Hỗ trợ sao chép EDID copy / pass-thru, có thể phù hợp với nhiều loại thiết bị hiển thị;

· Tuân thủ tiêu chuẩn DVI 1.0, KVM-USB (tùy chọn);

· Khả năng tương thích cao, có thể tự động khớp nguồn và thiết bị hiển thị;

· Hệ thống điều chỉnh tự động tích hợp, giúp hình ảnh mượt mà, rõ ràng và ổn định;

· Tích hợp hệ thống bảo vệ chống tĩnh điện;

· Đơn giản để cài đặt, cắm và chơi;

Chỉ số kỹ thuật

Tham số Sự miêu tả
Video Tiêu chuẩn DVI1.0
Đồng hồ pixel tối đa 225 MHz
Tốc độ dữ liệu tối đa 6,75Gb / giây
Độ phân giải Lên đến 3840 * 2160 @ 30Hz, 2560 * 1600 @ 60Hz
Kết nối Nữ loại A
Trở kháng 100Ω
KVM (Tùy chọn) Giao diện

PC: MINI-USB

USB-A

Cáp quang Giao diện Mô hình SFP - Đầu nối LC
Loại sợi Chế độ đơn
Bước sóng Chế độ đơn 1310nm
Giao diện băng thông 10Gb / giây
Khoảng cách truyền Sợi đơn mode: tiêu chuẩn 2km
Khác Cung cấp năng lượng Bộ đổi nguồn: DC 5V ~ 12V / 2A
Sự thât thoat năng lượng Tối đa 5W
Nhiệt độ Hoạt động: -5 ℃ ~ + 70 ℃
Độ ẩm Hoạt động: 5% ~ 90%
Kích thước 94,5 * 73 * 26mm

Kênh

Tên cổng Sự miêu tả
DVI IN / OUT Đầu vào / đầu ra tín hiệu DVI
EDID Nút EDID Copy, Bấm 3 giây, sao chép EDID từ thiết bị hiển thị DVI IN sang hệ thống. Nếu giao diện DVI IN không có kết nối hiển thị, khôi phục EDID mặc định.
DC / 5V Ổ cắm bộ chuyển đổi nguồn
CHẤT XƠ Mô hình SFP --- Đầu nối LC
Chỉ dẫn Sự miêu tả
L Chỉ báo kết nối tín hiệu sợi quang
S Chỉ báo kết nối tín hiệu video
P Chỉ báo nguồn hệ thống

Thông tin đặt hàng

Mục Sự miêu tả
LNK- DVI -106 H Bộ mở rộng sợi quang 4K * 2K DVI, Tuân thủ tiêu chuẩn DVI 1.0, 3860 * 2160 @ 30Hz, 2560 * 1600 @ 60Hz, tín hiệu 3D, hỗ trợ truyền qua EDID + HDCP + RS232, LC (SFP), chế độ đơn, sợi đơn, 2km, bao gồm 1 máy phát và 1 máy thu, được sử dụng theo cặp

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Anna Chen

Tel: +8615814685651

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)