E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmDVI Video to sợi chuyển đổi

Bộ chuyển đổi 10G SFP + Cổng Dvi sang Ethernet Loại thẻ 5U 4K 3840 * 2160 / 60P

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi 10G SFP + Cổng Dvi sang Ethernet Loại thẻ 5U 4K 3840 * 2160 / 60P

Trung Quốc Bộ chuyển đổi 10G SFP + Cổng Dvi sang Ethernet Loại thẻ 5U 4K 3840 * 2160 / 60P nhà cung cấp
Bộ chuyển đổi 10G SFP + Cổng Dvi sang Ethernet Loại thẻ 5U 4K 3840 * 2160 / 60P nhà cung cấp Bộ chuyển đổi 10G SFP + Cổng Dvi sang Ethernet Loại thẻ 5U 4K 3840 * 2160 / 60P nhà cung cấp Bộ chuyển đổi 10G SFP + Cổng Dvi sang Ethernet Loại thẻ 5U 4K 3840 * 2160 / 60P nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi 10G SFP + Cổng Dvi sang Ethernet Loại thẻ 5U 4K 3840 * 2160 / 60P

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: Shenzhen, China
Hàng hiệu: E-link China
Chứng nhận: CE, RoHS, FCC, ISO9001
Model Number: LNK-4KDVI-2240

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1 pair
Packaging Details: 1 pair in 1 carton, support OEM Service
Delivery Time: 3-5 working days
Payment Terms: T/T, Western Union, MoneyGram, L/C, Paypal
Supply Ability: 100000000pairs/month
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tuân thủ: DVI1.0 / HDMI v1.4 Tần số đồng hồ pixel tối đa: 340 MHz
Tốc độ bit video tối đa: 3,40 Gb / giây Độ sâu màu được hỗ trợ: 24-bit
Nghị quyết được hỗ trợ: 4096 * 2160 / 60P Hỗ trợ âm thanh kỹ thuật số: LPCM 7.1 kênh, 192 kHz, khả năng âm thanh 24 bit
Đầu vào DVI / Đầu ra DVI: Đầu nối 1x DVI 24 + 1 Nữ Quang: 1 cổng SFP +
Hỗ trợ KVM: Bàn phím USB x 1 / Chuột USB x1 Hỗ trợ CEC: CEC KHÔNG được hỗ trợ!

10G SFP + Cổng 5U Loại thẻ rack 4K 4K 3840 * 2160 / 60P Chuyển đổi video sang sợi quang

Chỉ số kỹ thuật (Bộ mở rộng sợi quang 4K DVI KVM)

Hiệu suất

Tuân thủ

DVI1.0 / HDMI v1.4

Tần số đồng hồ pixel tối đa

340 MHz

Tốc độ bit video tối đa

3,40 Gb / giây

Độ sâu màu được hỗ trợ

24-bit

Nghị quyết được hỗ trợ

1920x1080 / 60p, 3840x2160 / 30p, 4096x2160 / 30p,

3840x2160 / 60p (YCbCr 420), 4096 * 2160 / 60P (YCbCr 420)

Hỗ trợ âm thanh kỹ thuật số

LPCM 7.1 kênh, 192 kHz, khả năng âm thanh 24 bit

Kết nối

Đầu vào DVI / Đầu ra DVI

Đầu nối 1x DVI 24 + 1 Nữ

Quang

1 cổng SFP +

Cáp

Loại cáp quang / Max. Chiều dài

Sợi đa chế độ 50 / 125μ OM3-300: ≤ 1.000 ft. (≤ 300 mét)

Chức năng mở rộng

Hỗ trợ KM

Bàn phím USB x 1 / Chuột USB x1

Hỗ trợ CEC

CEC KHÔNG được hỗ trợ!

Hỗ trợ DDC

Hỗ trợ thông qua EDID

chỉ 300 mét

Hỗ trợ thông qua HDCP

chỉ 300 mét

Cơ khí

Xây dựng

Vỏ bọc Alufer tác động cao

Kích thước (L x W x H)

89mm x 104 mm x 28,3 mm

Khối lượng tịnh

LNK-4KDVI-2240-S: 200 g LNK-4KDVI-2240-R: 200 g

Môi trường

Nhiệt độ hoạt động

32 ° đến + 122 ° F. (0 ° đến + 50 ° C)

Nhiệt độ lưu trữ

-40 ° đến + 185 ° F. (-40 ° đến + 85 ° C)

Độ ẩm hoạt động

5% đến 80% (không ngưng tụ)

Độ ẩm lưu trữ

5% đến 95% (không ngưng tụ)

Yêu cầu về năng lượng

Bộ đổi nguồn AC ngoài

Đầu vào: 100-240VAC / 50-60Hz 0.2A
Đầu ra: 5VDC, giắc cắm 2.0A 5 / 2.5mm

Sự tiêu thụ năng lượng

LNK-4KDVI-2240-S: 3 watt LNK-4KDVI-2240-R: 3 watt

Sự bảo đảm

Bảo hành có giới hạn

Bảo hành 2 năm

Chỉ số kỹ thuật (Giá 5U)

Tham số Thông số kỹ thuật
Số lượng vị trí 16
Kết cấu Giá đỡ 5U
Đầu vào nguồn Điện áp xoay chiều: AC 85 ~ 265V; tần số: 50/60 Hz
Sản lượng điện PCB 20A (250W)
Gợn sóng ≤20 mv
Cấu hình nguồn cung cấp năng lượng kép cho chế độ sao lưu ấm
Đèn LED POWER (cung cấp điện)
Kích thước (WxHxD) 482 * 221 * 300mm
Tiêu thụ điện tối đa 250W
Nhiệt độ hoạt động -10 ~ 55 CC
Độ ẩm hoạt động 5% ~ 90%
Duy trì nhiệt độ -40 ~ 70 CC
Duy trì độ ẩm 5% ~ 90% không ngưng tụ

Model: Sê-ri LNK-4KDVI-2240

Tổng quan

DVI (Giao diện đa phương tiện độ nét cao) gần đây đã trở nên ngày càng phổ biến trong ứng dụng hệ thống truyền video và âm thanh. Tuy nhiên, theo quan điểm cực đoan của hiệu suất điện, cáp dây đồng truyền thống áp đặt các giới hạn về khoảng cách truyền tín hiệu và chất lượng tín hiệu. Trong thực tế, sợi quang có độ phân tán thấp, do đó có cường độ khoảng cách truyền tín hiệu dài hơn và chất lượng truyền tín hiệu tốt hơn so với cáp dây đồng truyền thống. Bộ mở rộng DVI sử dụng 2 lõi sợi mà không có dây đồng bên trong, trong đó hiện tượng nhiễu tần số vô tuyến được loại trừ theo nghĩa đen, điều này cho thấy lợi thế của hiệu suất cao và chất lượng tín hiệu tốt cũng như chi phí thấp.

Hiệu suất cao - Sê-ri LNK-4KDVI-2240 là Bộ mở rộng sợi quang 4K DVI KVM hiệu suất cao, truyền tín hiệu DVI độ phân giải cao qua khoảng cách cực xa bằng cách sử dụng sợi 2 lõi. Bộ mở rộng này hỗ trợ tín hiệu HDMI v1.4 với độ phân giải lên tới 4K (4096x2160 / 30p) trên khoảng cách cáp lên đến 300m.

Mở rộng sợi quang - Bộ mở rộng bao gồm một mô-đun máy phát quang chuyển đổi tín hiệu DVI thành các xung ánh sáng để truyền qua sợi 2 lõi. Một mô-đun máy thu quang chuyển đổi các xung ánh sáng trở lại thành tín hiệu DVI để hiển thị trên màn hình hoặc máy chiếu.

Quang học cắt cạnh - Hầu hết các bộ mở rộng sợi quang đơn truyền tín hiệu qua nhiều bước sóng quang, có thể bị phân tán màu sắc trong các lần chạy cáp dài. Để tránh vấn đề này, bộ mở rộng này sử dụng SerDes tốc độ cao, tiên tiến kết hợp các kênh tín hiệu DVI thành một luồng bit 10,3 Gbps không nén. Điều này cho phép truyền tín hiệu quang qua một bước sóng quang duy nhất, giúp tăng độ trung thực tín hiệu, độ ổn định và chất lượng hình ảnh hoàn hảo, bất kể chiều dài cáp. Những tính năng này làm cho dòng LNK-4KDVI-2240 trở thành sự lựa chọn lý tưởng trong tương lai cho các nhà thiết kế và tích hợp hệ thống, những người cần truyền tín hiệu DVI độ phân giải cao trong khoảng cách cực xa.

Tính năng, đặc điểm

  • Hỗ trợ giá 5U
  • Truyền thời gian thực
  • Hỗ trợ DVI 1.0 và HDMI v1.4
  • Hỗ trợ độ phân giải lên tới 3840 * 2160 / 30p, 4096x2160 / 30p, 3840 * 2160 / 60P (YCbCr 420), 4096 * 2160 / 60P (YCbCr 420)
  • Hỗ trợ độ phân giải 3840 * 2160 / 30p với độ sâu màu lên tới 24 bit / pixel
  • Hỗ trợ tốc độ bit lên tới 3,4 Gbps / màu, tổng cộng 10,2 Gbps
  • Tuân thủ HDCP 1.4
  • Hỗ trợ truyền hình 3D
  • CEC KHÔNG được hỗ trợ!
  • Hỗ trợ thông qua EDID
  • Hỗ trợ bàn phím USB và chuột USB
  • LPCM 7.1, Dolby® TrueHD và DTS-HD Master Audio ™
  • Cắm và chơi
  • EQ tích hợp (Bộ thu)
  • Khoảng cách lên tới 300m bằng OM3-300 (Có sẵn tùy chỉnh)
  • Cấu hình RFI / EMI thấp cho các ứng dụng nhạy cảm
  • Bề mặt có thể gắn

Ứng dụng

  • Bảng hiệu kỹ thuật số
  • Bảng hiệu đèn LED trên đường phố và trong sân vận động
  • Thiết bị hình ảnh y tế
  • Hệ thống video trên máy bay
  • Thiết bị video phòng hội thảo
  • Giám sát từ xa cho giao thông, công nghiệp, kiểm soát quân sự
  • Kết nối màn hình LCD, máy chiếu, plasma
  • Hệ thống tường video lớn

Thông tin đặt hàng

Mục Sự miêu tả
LNK-4KDVI-2240 Loại thẻ mở rộng sợi quang 4K DVI KVM với KVM, bao gồm 1 người gửi và 1 người nhận, được sử dụng bởi các cặp
LNK-5U-DVI Giá đỡ 16U 5 khe cho Bộ mở rộng sợi quang 4K DVI KVM

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Shirley Zhang

Tel: +8618682101350

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)