E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmDVI Video to sợi chuyển đổi

Mini 4KX2K Dvi To Fiber Converter Transceiver Multi Mode 300M Auto EDID 10.2 Gbps

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mini 4KX2K Dvi To Fiber Converter Transceiver Multi Mode 300M Auto EDID 10.2 Gbps

Trung Quốc Mini 4KX2K Dvi To Fiber Converter Transceiver Multi Mode 300M Auto EDID 10.2 Gbps nhà cung cấp
Mini 4KX2K Dvi To Fiber Converter Transceiver Multi Mode 300M Auto EDID 10.2 Gbps nhà cung cấp Mini 4KX2K Dvi To Fiber Converter Transceiver Multi Mode 300M Auto EDID 10.2 Gbps nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Mini 4KX2K Dvi To Fiber Converter Transceiver Multi Mode 300M Auto EDID 10.2 Gbps

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: Shenzhen, China
Hàng hiệu: E-link
Chứng nhận: Rohs/CE/FCC
Model Number: LNK-D4K-MM Series

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1 pair
Giá bán: Negotiation
Packaging Details: Standard EXport Package
Delivery Time: 7
Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram,Paypal
Supply Ability: 10000pair/Month
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tuân thủ: DVI1.0, HDMI v1.4 Băng thông: 10,2 Gbps
Hỗ trợ âm thanh kỹ thuật số: LPCM 7.1 kênh, 192 kHz, khả năng âm thanh 24 bit Đầu vào DVI / Đầu ra DVI: Đầu nối nam 1x-D 18 + 1
Quang: 1 cổng SFP + Cáp quang: Sợi đa chế độ 50 / 125μ OM3: ≤300m
Hỗ trợ EDID: Hỗ trợ thông qua EDID Xây dựng: Vỏ bọc Alufer tác động cao
Khối lượng tịnh: 100g Bảo hành: 1 năm

Mini 4KX2K Bộ thu phát sợi quang đa chế độ 300M Auto EDID

Model: Dòng LNK-D4K-MM

Tổng quan

E-link Mini 4KX2K DVI là Giao diện đa phương tiện độ nét cao gần đây đã trở nên ngày càng phổ biến trong ứng dụng hệ thống truyền video và âm thanh, DVI Fiber Optic Extender sử dụng hai sợi mà không có dây đồng bên trong, trong đó hiện tượng nhiễu tần số vô tuyến được loại bỏ theo nghĩa đen, trong đó cho thấy lợi thế của hiệu suất cao và chất lượng tín hiệu tốt cũng như chi phí thấp.

Sê-ri LNK-D4K-MM là Bộ mở rộng quang 4K hiệu suất cao, truyền tín hiệu DVI độ phân giải cao qua khoảng cách cực xa bằng một sợi quang.

Bộ mở rộng này hỗ trợ tín hiệu HDMI v1.4 với độ phân giải lên tới 4K (3840 * 2160 / 30p) trên khoảng cách cáp lên đến 300m.

Chỉ số kỹ thuật

Tham số Thông số kỹ thuật
Tuân thủ DVI1.0, HDMI v1.4
Băng bó 10,2 Gbps
Nghị quyết được hỗ trợ 3840x2160 / 30P, 3840 * 2160 / 60P (YUV 420), 4096 * 2160 / 60P (YUV 420)
Hỗ trợ âm thanh kỹ thuật số LPCM 7.1 kênh, 192 kHz, khả năng âm thanh 24 bit
Kết nối
Đầu vào DVI / Đầu ra DVI Đầu nối nam 1x-D 18 + 1
Quang 1 cổng SFP +
Cáp
Cáp quang Sợi đa chế độ 50 / 125μ OM3: ≤300m
Hỗ trợ DDC
Hỗ trợ EDID Hỗ trợ thông qua EDID
Hỗ trợ thông qua HDCP Có, Hỗ trợ thông qua HDCP 1.4
Cơ khí
Xây dựng Vỏ bọc Alufer tác động cao
Kích thước (L x W x H) 69mm x 42 mm x 18,2 mm
Khối lượng tịnh LNK-D4K-MM-S: 100 g LNK-D4K-MM-R: 100 g
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động 32 ° đến + 112 ° F. (0 ° đến + 50 ° C)
Nhiệt độ lưu trữ -40 ° đến + 185 ° F. (-40 ° đến + 85 ° C)
Độ ẩm hoạt động 5% đến 80% (không ngưng tụ)
Độ ẩm lưu trữ 5% đến 95% (không ngưng tụ)
Yêu cầu về năng lượng
Bộ đổi nguồn AC ngoài Đầu vào: 100-240VAC / 50-60Hz 0.2A Đầu ra: 5VDC, 2.0A
Sự tiêu thụ năng lượng LNK-D4K-MM-S: 3 watt LNK-D4K-MM-R: 3,5 watt
Sự bảo đảm
Bảo hành có giới hạn 1 năm

Tính năng, đặc điểm

· Hỗ trợ DVI 1.0 và HDMI v1.4

· Hỗ trợ thông qua EDID.

· Hỗ trợ độ phân giải lên tới 3840x2160 / 30P

· LPCM 7.1 kênh, 192 kHz, 24 bit

· Hỗ trợ 3840 * 2160 / 60P (YUV 420)

· Cắm và chạy, EQ tích hợp (Bộ thu)

· Hỗ trợ 4K / 30P @ Liên kết đơn

· Hai sợi, 2 chiều

· Băng thông lên tới 10,2 Gbps

· Khoảng cách lên tới 300m bằng Sợi đa chế độ

· Hỗ trợ HDCP 1.4

· RFI / EMI thấp

· Hỗ trợ truyền hình 3D

Bề mặt có thể gắn

Ứng dụng

· Bảng hiệu kỹ thuật số

· Kiểm soát giao thông, công nghiệp, quân sự

· Biển hiệu LED trên đường phố và trong sân vận động

· LCD, máy chiếu, kết nối màn hình Plasma

· Thiết bị hình ảnh y tế

· Hệ thống tường video lớn

· Hệ thống video trên máy bay

· Đài truyền hình

· Thiết bị video phòng hội thảo

· Rạp hát tại nhà

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Anna Chen

Tel: +8615814685651

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)