E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmHDMI qua cáp quang Extender

LC Connector HDMI Over Fiber Optic Extender 1920X1080P 60Hz OM3 Multimode Fiber 300m

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

LC Connector HDMI Over Fiber Optic Extender 1920X1080P 60Hz OM3 Multimode Fiber 300m

Trung Quốc LC Connector HDMI Over Fiber Optic Extender 1920X1080P 60Hz OM3 Multimode Fiber 300m nhà cung cấp
LC Connector HDMI Over Fiber Optic Extender 1920X1080P 60Hz OM3 Multimode Fiber 300m nhà cung cấp LC Connector HDMI Over Fiber Optic Extender 1920X1080P 60Hz OM3 Multimode Fiber 300m nhà cung cấp LC Connector HDMI Over Fiber Optic Extender 1920X1080P 60Hz OM3 Multimode Fiber 300m nhà cung cấp LC Connector HDMI Over Fiber Optic Extender 1920X1080P 60Hz OM3 Multimode Fiber 300m nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  LC Connector HDMI Over Fiber Optic Extender 1920X1080P 60Hz OM3 Multimode Fiber 300m

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: Shenzhen, China
Hàng hiệu: E-link China
Chứng nhận: CE, RoHS, FCC
Model Number: LNK-HF100

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1 pair
Packaging Details: 1 pair in 1 carton; Support OEM service
Delivery Time: 3-5 working days
Payment Terms: T/T, Western Union, MoneyGram, L/C, Paypal
Supply Ability: 100000000pairs/month
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Đồng hồ pixel tối đa: 165 MHz Tốc độ dữ liệu tối đa: 6,75Gb / giây
Độ phân giải: 1920x1080P Đầu nối: HDMI loại A
Trở kháng: 100Ω Giao diện âm thanh: Ghế tai nghe 3,5mm
Loại tín hiệu âm thanh: Âm thanh nổi Giao diện cáp quang: Mô hình SFP - Đầu nối LC
Bước sóng sợi quang: 850nm / 1310nm Giao diện băng thông: 1,25Gb / giây

1920 x 1080P 60Hz OM3 Cáp đa lõi 300m LC Kết nối HDMI qua bộ mở rộng sợi quang

Model: Dòng LNK-HF100

Tổng quan

Bộ mở rộng cáp quang LNK-HF100 cung cấp mở rộng tín hiệu HDMI khoảng cách xa qua một sợi cáp quang, nó hỗ trợ độ phân giải cao lên đến 1080P, truyền âm thanh ngoài; chức năng. Bộ mở rộng có thể sử dụng cho một loạt các ứng dụng yêu cầu truyền độ phân giải cao với độ phân giải cao với chất lượng cao bởi tính ổn định tốt và bảo mật mạnh mẽ.

Tính năng, đặc điểm

  • Truyền tín hiệu video HDMI và âm thanh lên đến 20km qua một sợi cáp quang;
  • Hỗ trợ độ phân giải video lên tới 1920 * 1080 @ 60Hz;
  • Hỗ trợ truyền âm thanh nổi phía ngoài;
  • Tuân thủ chuẩn HDMI 1.3 và HDCP 1.2 ;;
  • Khả năng tương thích cao, có thể tự động khớp nguồn và thiết bị hiển thị;
  • Tích hợp hệ thống điều chỉnh tự động, giúp hình ảnh mượt mà, rõ ràng và ổn định;
  • Tích hợp hệ thống bảo vệ chống tĩnh điện;
  • Đơn giản để cài đặt, cắm và chơi;

Chỉ số kỹ thuật

Tham số Sự miêu tả
Video Tiêu chuẩn HDMI1.3; HDCP1.2
Đồng hồ pixel tối đa 165 MHz
Tốc độ dữ liệu tối đa 6,75Gb / giây
Độ phân giải

1920x1080P 1280 x 720 1024 x 768

1280 x 1024 1440 x 900 1680 x 1050 800 x 600

Kết nối HDMI loại A
Trở kháng 100Ω
Phạm vi cáp HDMI <5Meter (Độ phân giải lên tới 1920 * 1080 @ 60Hz)
Âm thanh Giao diện Ghế tai nghe 3,5mm
Loại tín hiệu Âm thanh nổi
Cáp quang Giao diện Mô hình SFP - Đầu nối LC
Loại sợi Chế độ đơn
Bước sóng 850nm / 1310nm
Giao diện băng thông 1,25Gb / giây
Khoảng cách truyền

Truyền @ 1920 * 1080 @ 60Hz

Sợi đa chế độ OM3: <300M

Sợi đơn mode: 20km

Khác Cung cấp năng lượng Bộ đổi nguồn: DC 5V ~ 12V
Sự thât thoat năng lượng Tối đa 6W
Nhiệt độ Hoạt động: -5 ℃ ~ + 70 ℃
Độ ẩm Hoạt động: 5% ~ 90%
Kích thước (LxDxH) 63 * 93 * 25 mm

Bảng điều khiển

Máy phát

Người nhận

Tên cổng Sự miêu tả
ĐẦU RA ĐẦU VÀO Đầu vào / đầu ra tín hiệu HDMI
ÂM THANH VÀO Đầu vào / đầu ra âm thanh nổi ngoài
DC5-12V Ổ cắm nguồn
QUANG HỌC Mô đun SFP, Đầu nối LC (T: Máy phát; R: Máy thu)
Chỉ dẫn Sự miêu tả
TRẠNG THÁI Chỉ báo khóa tín hiệu video (BẬT: Khóa; Tắt: Mở khóa)
QUYỀN LỰC Chỉ báo nguồn (BẬT: Đầu vào nguồn; Tắt: Không có đầu vào nguồn)

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Lydia Li

Tel: +8618682101350

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)