E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp

Din Rail / Wall Mount Chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet công nghiệp 4G + 2 SC Gigabit Ethernet Switch

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Din Rail / Wall Mount Chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet công nghiệp 4G + 2 SC Gigabit Ethernet Switch

Trung Quốc Din Rail / Wall Mount Chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet công nghiệp 4G + 2 SC Gigabit Ethernet Switch nhà cung cấp
Din Rail / Wall Mount Chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet công nghiệp 4G + 2 SC Gigabit Ethernet Switch nhà cung cấp Din Rail / Wall Mount Chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet công nghiệp 4G + 2 SC Gigabit Ethernet Switch nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Din Rail / Wall Mount Chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet công nghiệp 4G + 2 SC Gigabit Ethernet Switch

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China, Shenzhen
Hàng hiệu: E-link
Chứng nhận: RoHS, CE, FCC
Model Number: LNK-GY204G Series

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1 pcs
Giá bán: negotiation
Packaging Details: Standard Export package
Delivery Time: 7
Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram,paypal
Supply Ability: 100000 pcs
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Cổng sợi: 2 cổng SC truyền tải: Cặp xoắn: 100m; sợi: Tùy thuộc vào mô đun SFP
Điện áp đầu vào: 24 VDC (18 ~ 36V DC) Nhiệt độ hoạt động: -40oC đến + 80oC
Kích thước: 138 x 112 x 60 mm Trọng lượng: 640g
Bảo vệ nhà: Bảo vệ IP40, Hợp kim nhôm Cài đặt: DIN-Rail hoặc gắn tường

Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp 4G + 2 SC Gigabit

Model: Dòng sản phẩm LNK-GY 2 04G

Tổng quan



Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp cứng dòng LNK-GY204G hỗ trợ 4 x Gigabit Ethernet và 2 x SC Fiber.
Để tạo độ tin cậy trong mạng của bạn, LNK-GY204G được trang bị giao thức mạng dự phòng độc quyền, cung cấp cho người dùng cách dễ dàng để thiết lập mạng Ethernet dự phòng với thời gian phục hồi tốc độ cực cao dưới 20ms.

Hơn nữa, LNK-GY204G cũng hỗ trợ nhiều tiêu chuẩn mạng tiên tiến để tối ưu hóa hiệu suất mạng, giảm bớt các vấn đề bảo trì và an toàn mạng an toàn.


Tính năng, đặc điểm

  1. Tất cả các cổng Gigabit Ethernet cho 4 Đồng và 2 SC
  2. Cổng SC có thể là SMF, MMF
  3. Hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3x, IEEE802.3u
  4. Hỗ trợ song công hoàn toàn và bán song công và tự động cảm nhận
  5. Hỗ trợ tự động cảm nhận MDI / MDI-X, tạo điều kiện cho việc vận hành và cài đặt hệ thống
  6. Phạm vi nhiệt độ hoạt động -40oC đến 80oC
  7. Được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp. Bảo vệ IP40, Hợp kim nhôm


Chỉ số kỹ thuật

Tham số

Thông số kỹ thuật

Tiêu chuẩn

IEEE802.3 (10BASE-T), IEEE802.3u 100BASE-TX / FX (Fast-Ethernet),
IEE802.3z 1000BASE-SX / LX (Gigabit-Ethernet), IEEE802.3x (Điều khiển lưu lượng), IEEE802.1q, IEEE802.1p QoS, Cây Spanning IEEE802.1d

Tốc độ cổng RJ45

4 x Cổng RJ45: Kết nối tự động 10/100 / 1000BaseT (X), chế độ song công Full / Half hoặc buộc và hỗ trợ kết nối MDI / MDI-X

Cổng sợi

2 cổng SC

truyền tải

Cặp xoắn: 100m (Cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)
Sợi: Tùy thuộc vào Mô-đun SFP

Tùy chọn đầu vào nguồn

Điện áp đầu vào: 24VDC (18 ~ 36V DC)
Bảo vệ kết nối đối diện

Giới hạn môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -40oC đến + 80oC
Nhiệt độ lưu trữ: -45oC đến + 85oC
Độ ẩm tương đối: 5% đến 95% (không ngưng tụ)

Kích thước cơ

Kích thước: 138 x 112 x 60 mm
Bảo vệ nhà: Bảo vệ IP40, Hợp kim nhôm
Lắp đặt: DIN-Rail hoặc gắn tường
Trọng lượng: 640g

Phê duyệt

EMI: FCC Phần 15 Subpart B Class A, EN 55022 Class A
EMS:
• EN61000-4-2 (ESD), Cấp 3
• EN61000-4-3 (RS), Cấp 3
• EN61000-4-4 (EFT), Cấp 3
• EN61000-4-5 (Tăng), Cấp 3
• EN61000-4-6 (CS), Cấp 3
• EN61000-4-8, Cấp 3
Sốc: IEC 60068-2-27
Rơi tự do: IEC 60068-2-32
Rung: IEC 60068-2-6

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Anna Chen

Tel: +8617727988275

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)