E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCông tắc Ethernet công nghiệp POE

DIN Rail Mount Power qua Ethernet Gigabit Switch 10/100 / 1000M 1FX / 2TX Tuổi thọ dài

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

DIN Rail Mount Power qua Ethernet Gigabit Switch 10/100 / 1000M 1FX / 2TX Tuổi thọ dài

Trung Quốc DIN Rail Mount Power qua Ethernet Gigabit Switch 10/100 / 1000M 1FX / 2TX Tuổi thọ dài nhà cung cấp
DIN Rail Mount Power qua Ethernet Gigabit Switch 10/100 / 1000M 1FX / 2TX Tuổi thọ dài nhà cung cấp DIN Rail Mount Power qua Ethernet Gigabit Switch 10/100 / 1000M 1FX / 2TX Tuổi thọ dài nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  DIN Rail Mount Power qua Ethernet Gigabit Switch 10/100 / 1000M 1FX / 2TX Tuổi thọ dài

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: E-link
Chứng nhận: RoHS,CE,FCC
Số mô hình: Dòng sản phẩm LNK-GYP002G

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Gói tiêu chuẩn xuất khẩu
Thời gian giao hàng: 5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Công Đoàn phương tây, MoneyGram, PayPal
Khả năng cung cấp: 100000pcs
Contact Now
Chi tiết sản phẩm

Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp 10/100 / 1000M 1FX + 2TX DIN-Rail

Model: Dòng LNK - GYP002G

Tổng quan

LNK-GYP002G là một PoE Switch công nghiệp 2 cổng không được quản lý hỗ trợ PoE trên cổng 1-2.

Các công tắc này được phân loại là thiết bị nguồn điện (PSE) và khi được sử dụng theo cách này cung cấp các thiết bị hỗ trợ (PD) tương thích với chuẩn IEEE 802.3af 15.4 watt (hoặc IEEE 802.3at 25.5 watt), loại bỏ nhu cầu đi dây bổ sung.

Bộ chuyển đổi LNK-GYP002G hỗ trợ IEEE 802.3 / 802.3u / 802.3x với 10 / 100M / 1000M, tự động hoàn toàn / bán song công và tự động MDI / MDI-X, cung cấp giải pháp hoàn chỉnh cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.

Ngoài ra, chức năng cảnh báo chuyển tiếp tích hợp cảnh báo cho các kỹ sư mạng khi xảy ra sự cố mất điện hoặc ngắt cổng.

Chỉ số kỹ thuật

Tham số Thông số kỹ thuật
Tiêu chuẩn

IEEE 802.3 cho 10Base-T

IEEE 802.3u cho 1000Base-TX và 1000Base-FX (Gigabit Ethernet)

Điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x

Thông số kỹ thuật PoE của IEEE 802.3af (tối đa 15,4 Watts trên mỗi cổng cho PSE)

Thông số kỹ thuật PoE của IEEE 802.3at (tối đa 25,5 Watts mỗi cổng cho PSE)

Cổng RJ45 2x10 / 100 / 1000Base-T, Tự động đàm phán, Full / Half duplex, Auto-MDI / MDIX, trên cáp đồng của cat5 với khoảng cách hoạt động dưới 100 mét.
Cổng sợi Các cổng 1x1000Base-FX (đầu nối SC / ST / FC / LC / SFP, tùy chọn)
truyền tải

Cặp xoắn: 100M (Cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)

Sợi đa chế độ: 850nm, 550m

Sợi đơn chế độ: 1310nm, 20/40 / 60Km

1550nm, 20/40/60/80/100 / 120Km

Bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm
Tùy chọn đầu vào nguồn

Điện áp đầu vào: 48V DC (46 ~ 50VDC), đầu vào nguồn dự phòng

Bảo vệ quá tải

Hỗ trợ sao lưu nguồn kép

Hỗ trợ đầu vào báo động điện kép

Kết nối: thiết bị đầu cuối 6 pin

Giới hạn môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -40 ° C đến + 80 ° C

Nhiệt độ lưu trữ: -45 ° C đến + 85 ° C

Độ ẩm tương đối: 5% đến 95% (không ngưng tụ)

Kích thước cơ

Kích thước: 61 x 120 x 140 mm

Bảo vệ nhà: Bảo vệ IP40, Hợp kim nhôm

Lắp đặt: DIN-Rail hoặc gắn tường

Trọng lượng: 730g

Phê duyệt

EMI: FCC Phần 15 Subpart B Class A, EN 55022 Class A

EMS:

• EN61000-4-2 (ESD), Cấp 3

• EN61000-4-3 (RS), Cấp 3

• EN61000-4-4 (EFT), Cấp 3

• EN61000-4-5 (Tăng), Cấp 3

• EN61000-4-6 (CS), Cấp 3

• EN61000-4-8, Cấp 3

Sốc: IEC 60068-2-27

Rơi tự do: IEC 60068-2-32

Rung: IEC 60068-2-6

Tính năng, đặc điểm

· Tuân thủ IEE 802.3 10Base-T, IEEE802.3u, 100Base-TX / FX, 1000Base-TX / FX

· Cung cấp cổng quang singlemode / multimode và cổng RJ45 10/100 / 1000M, hỗ trợ chế độ song công Full / nửa và kết nối MDI / MDI-X tự động

· Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3af / at, cung cấp năng lượng cho các camera IP qua Ethernet

· Đèn LED động, hiển thị trạng thái hoạt động hiện tại, cung cấp một điều kiện làm việc đơn giản và mẹo khắc phục sự cố

· Áp dụng điều khiển luồng song công tiêu chuẩn song song theo chuẩn IEEE 802.3x, với điều khiển luồng song công tiêu chuẩn

· Phạm vi nhiệt độ hoạt động -40oC đến 80oC

· Được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp. Bảo vệ IP40, Hợp kim nhôm

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Anna Chen

Tel: +8615814685651

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)