E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCông tắc Ethernet công nghiệp POE

2 cổng Gigabit SFP Uplink Ethernet Công nghiệp POE Switch Vật liệu hợp kim nhôm

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

2 cổng Gigabit SFP Uplink Ethernet Công nghiệp POE Switch Vật liệu hợp kim nhôm

Trung Quốc 2 cổng Gigabit SFP Uplink Ethernet Công nghiệp POE Switch Vật liệu hợp kim nhôm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  2 cổng Gigabit SFP Uplink Ethernet Công nghiệp POE Switch Vật liệu hợp kim nhôm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: E-link
Chứng nhận: RoHS,CE,FCC
Số mô hình: Dòng sản phẩm LNK-GY208GP-SFP

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Gói tiêu chuẩn xuất khẩu
Thời gian giao hàng: 5 WorkingDays
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: Đàm phán
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Bảng MAC Siz: 8K Chế biến các loại: Lưu trữ và chuyển tiếp
Nhà ở: Vật liệu hợp kim nhôm có bảo vệ IP40 Trọng lượng: 710g
Cài đặt: Din-Rail gắn, gắn tường Điện áp đầu vào: 48V DC (46-56VDC), Đầu vào kép dự phòng
Đầu vào Curren: <0,5A @ 48VDC Nhiệt độ hoạt động: -40oC -85oC

Công tắc PoE công nghiệp 10/100 / 1000 M không được quản lý 8G + 2SFP

Model: Dòng LNK-GY208GP-SFP

Tổng quan

Bộ chuyển mạch PoE Ethernet không được quản lý sê-ri LNK-GY208GP-SFP được thiết kế cho môi trường công nghiệp cứng.

Nó được phân loại là thiết bị tài nguyên năng lượng, có thể được sử dụng để cấp nguồn cho IEEE 802.3af / tại các thiết bị được hỗ trợ tuân thủ, loại bỏ sự cần thiết phải đi dây bổ sung.

Công nghệ Power Over Ethernet có thể cung cấp năng lượng cho các thiết bị hỗ trợ PoE có khả năng đầy đủ, ví dụ camera giám sát IP, Điểm truy cập không dây, bộ điện thoại VoIP, hệ thống POS, cảm biến công nghiệp, bộ điều khiển và đầu đọc thẻ bảo mật.

Với hoạt động đơn giản, chất lượng tuyệt vời và giá cả cạnh tranh, nó cung cấp một giải pháp kinh tế cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn, cũng được thiết kế đặc biệt cho nhu cầu truy cập băng rộng đa kênh với các sợi quang hạn chế.

Chỉ số kỹ thuật

Tham số Thông số kỹ thuật
Chuyển đổi thuộc tính

Kích thước bảng MAC: 8K

Kích thước bộ đệm gói: 1Mbit

Loại xử lý: Lưu trữ và chuyển tiếp

Thuộc tính trao đổi: 1.488.000pps (1000M)

Tính chất vật lý

Vỏ: Vật liệu hợp kim nhôm có bảo vệ IP40

Kích thước: 138mm (L) X 112mm (W) X 60mm (H)

Trọng lượng: 710g

Lắp đặt: Din-Rail gắn, gắn tường

Giao diện

8 cổng RJ45

Tuân thủ theo chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, 10/100 / 1000Base-T (X), IEEE802.3af / tại PoE,

Tốc độ đàm phán tự động 10/100 / 1000Base-T (X)

Chế độ song công toàn bộ / một nửa

Kết nối MDI-MDI-X tự động

Khoảng cách truyền lên tới 1000M Cat-5

Cổng 2 SFP

Tuân thủ theo chuẩn IEEE802.3u, 100Base-FX

Tốc độ: 1000Mb / giây

Bước sóng: 1310nm / 1550nm

Khoảng cách truyền: phụ thuộc vào SFP

Quyền lực

Điện áp đầu vào: 48V DC (46-56VDC), đầu vào kép dự phòng

Đầu vào hiện tại: <0,5A @ 48VDC

Quá tải Bảo vệ hiện tại: Hiện tại

Bảo vệ phân cực ngược: Hiện tại

Bảo vệ dự phòng: Hiện tại

Kết nối: 1 khối thiết bị đầu cuối 6 chân có thể tháo rời

Giới hạn môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -40oC -85oC

Nhiệt độ lưu trữ: -40oC -85oC

Độ ẩm tương đối xung quanh: 5% -95% (không ngưng tụ)

Phê duyệt

An toàn:

UL 60950-1

EMI:

FCC Phần 15 Subpart B Class A, EN 55022 Class A

EMS:

• EN61000-4-2 (ESD), Cấp 3

• EN61000-4-3 (RS), Cấp 3

• EN61000-4-4 (EFT), Cấp 3

• EN61000-4-5 (Tăng), Cấp 3

• EN61000-4-6 (CS), Cấp 3

• EN61000-4-8, Cấp 3

Sốc: IEC 60068-2-27

Rơi tự do: IEC 60068-2-32

Rung: IEC 60068-2-6

EMI: FCC Phần 15 Subpart B Class A, EN 55022 Class A

Công nghiệp: IEC61000-6-2

Đường sắt: EN50155, EN50121-4

Lưu lượng truy cập: Nema TS-2

Sự bảo đảm 5 năm

Tính năng, đặc điểm

· 8 cổng Ethernet 10/100 / 1000TX và 2 cổng đường lên SFP 1000FX

· Hỗ trợ SFP 1000Base-FX

· Lên đến 30W ở đầu ra nguồn 48V DC trên mỗi cổng PoE

· Đầu vào khối đầu cuối cho ứng dụng công nghiệp.

· Bảo vệ siêu nhẹ, bảo vệ IP40

· Loại bỏ nhiệt tuyệt vời mà không cần quạt làm mát

· Đầu vào nguồn DC dự phòng kép

· Phạm vi nhiệt độ hoạt động -40 ℃ -85 ℃

· DIN-Rail / Treo tường và lắp đặt máy tính để bàn

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Anna Chen

Tel: +8615814685651

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)