E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmChuyển đổi quang

Công tắc sợi quang Ethernet loại 8G + 2SFP 1000M SFP Khoảng cách 16K MAC

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Công tắc sợi quang Ethernet loại 8G + 2SFP 1000M SFP Khoảng cách 16K MAC

Trung Quốc Công tắc sợi quang Ethernet loại 8G + 2SFP 1000M SFP Khoảng cách 16K MAC nhà cung cấp
Công tắc sợi quang Ethernet loại 8G + 2SFP 1000M SFP Khoảng cách 16K MAC nhà cung cấp Công tắc sợi quang Ethernet loại 8G + 2SFP 1000M SFP Khoảng cách 16K MAC nhà cung cấp Công tắc sợi quang Ethernet loại 8G + 2SFP 1000M SFP Khoảng cách 16K MAC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Công tắc sợi quang Ethernet loại 8G + 2SFP 1000M SFP Khoảng cách 16K MAC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: E-link
Chứng nhận: RoHS,CE,FCC
Số mô hình: LNK-R2800G-SFP

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy tính
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Gói tiêu chuẩn xuất khẩu
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Công Đoàn phương tây, MoneyGram, PayPal
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Bước sóng: Mô-đun SFP: 850nm / 1310nm / 1490nm / 1550nm Khoảng cách: SFP 1000M
MAC: 16K MTBF: 100000 giờ
Quyền lực: PCB / 1A Điện năng tiêu thụ: 10W
Nhiệt độ làm việc: -10 ~ 60oC Kích thước: 70mm (H) × 290mm (W) × 185mm (D)

Sản phẩm: Bộ chuyển mạch Ethernet loại cáp 8G + 2SFP

Model: Dòng LNK - R2800G-SFP

Tổng quan

Sê-ri LNK-R2800G-SFP là mười cổng Ethernet 100M / 1000M, cung cấp 8 cổng RJ45 thích ứng 10/100 / 1000M và 2 đường lên cổng Gigabit SFP, hỗ trợ quản lý Web và quản lý SNMP (tùy chọn).

LNK-R2800G-SFP hỗ trợ phích cắm nóng SFP, hỗ trợ công nghệ RSR (Rapid Super Ring).

Cổng sợi hỗ trợ chế độ đa sợi kép, chế độ đơn sợi kép và đơn sợi đơn; Hỗ trợ truyền phát video HD; áp dụng cho hệ thống an ninh, hệ thống điện điện tử và yêu cầu hệ thống giao thông.

Các tính năng chính

  • Hỗ trợ tối đa 8 cổng 10/100 / 1000M thích ứng và 2 đường lên cổng SFP 1000M
  • Nó có thể xây dựng mạng cáp quang 1000M, hỗ trợ RSR (công nghệ Rapid Super Ring)
  • Hỗ trợ phích cắm nóng SFP
  • Hỗ trợ khung Jumbo
  • Hỗ trợ tốc độ đầy đủ của cổng 100 / 1000M, chuyển tiếp không chặn song công hoàn toàn
  • Hỗ trợ học MAC 16K, lưu trữ 2Mbit và không gian bộ đệm chuyển tiếp, băng thông mặt sau 18G
  • Hỗ trợ để cung cấp móc treo tường tốt hơn để cài đặt nếu cần, vỏ kim loại tốt hơn để tản nhiệt

Chỉ số kỹ thuật

Tham số Đặc điểm kỹ thuật
Tiêu chuẩn Ethernet Ethernet 10Base-T
Ethernet nhanh IEEE802.3u 100Base-TX,
IEEE802.3ab 1000Base-T
Ethernet Gigabit Ethernet IEEE Gigabit.3z 1000Base-SX / LX
Điều khiển lưu lượng của IEEE802.3x
Vv
QoS của IEEE802.1p
Cây nhịp độ IEEE802.1d
Bước sóng Mô-đun SFP: 850nm / 1310nm / 1490nm / 1550nm
Khoảng cách SFP 1000M
đa chế độ: 220m (sợi 62,5 / 125μm) / 550m (sợi 50 / 125μm)
Chế độ đơn: 10/20/40/60/80/100 / 120Km
Chế độ đơn sợi đơn: 10/20/40/60/80/100 / 120Km
Cát5: 100m
Hải cảng 8 cổng RJ45 1000M: 10/100 / 1000Mbps
2 1000M SFP: 1 Gbps, SFP 1000M
MAC 16K
Không gian bộ nhớ đệm 2Mbit
Tỷ lệ lỗi bit <1/1000000000
MTBF 100000 giờ
Quyền lực PCB / 1A
Sự tiêu thụ năng lượng 10W

Đang làm việc

nhiệt độ

-10 ~ 60oC
Nhiệt độ lưu trữ -40 ~ 80oC
Độ ẩm 5% ~ 90% không ngưng tụ
Kích thước 70mm (H) × 290mm (W) × 185mm (D)

Các ứng dụng

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Anna Chen

Tel: +8615814685651

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)