E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmPOE Fiber Media Converter

Quản lý đám mây thông minh Chuyển đổi phương tiện truyền thông được hỗ trợ Poe Gigabit 10/100 / 1000Mbps 30 Watts

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Quản lý đám mây thông minh Chuyển đổi phương tiện truyền thông được hỗ trợ Poe Gigabit 10/100 / 1000Mbps 30 Watts

Trung Quốc Quản lý đám mây thông minh Chuyển đổi phương tiện truyền thông được hỗ trợ Poe Gigabit 10/100 / 1000Mbps 30 Watts nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Quản lý đám mây thông minh Chuyển đổi phương tiện truyền thông được hỗ trợ Poe Gigabit 10/100 / 1000Mbps 30 Watts

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: E-link
Chứng nhận: CE/FCC/Rohs
Số mô hình: LNK-CM1200GP-SFP

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Gói tiêu chuẩn xuất khẩu
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, thư tín dụng, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000 mỗi tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Giao diện nguồn: DC Sản lượng điện: PoE 52V DC, max. PoE 52V DC, tối đa. 30 watts 30 watt
Loại cung cấp năng lượng PoE: Giữa Tây Ban Nha Phân bổ pin điện: 4/5 (+), 7/8 (-)
Ngân sách điện PoE: 30 Watts Môi trường làm việc: -10 60oC
trường hợp: Vỏ kim loại

Model: Dòng LNK-CM1200GP-SFP

 

Tổng quat

 

 

LNK-M1200GP-SFP Smart Cloud Managed PoE Media Converter supports two 10/100/1000Mbps Ethernet RJ45 ports and a single 100 or 1000 Mbps SFP port (Auto-Negotiating). LNK-M1200GP-SFP Smart Cloud Managed PoE Media Converter hỗ trợ hai cổng Ethernet Ethernet 10/100 / 1000Mbps và một cổng SFP 100 hoặc 1000 Mbps (Tự động đàm phán). Users can use different type of SFP modules(singlemode or multimode fiber, 1 or 2 strands) as needed. Người dùng có thể sử dụng các loại mô-đun SFP khác nhau (sợi singlemode hoặc multimode, 1 hoặc 2 sợi) nếu cần. The converter provides Power over Ethernet power injector function which is able to drive two IEEE 802.3af/IEEE802.3at compliant powered devices, such as WiFi access points, VoIP phones, and IP security cameras. Bộ chuyển đổi cung cấp chức năng bộ cấp nguồn Ethernet qua Ethernet, có thể điều khiển hai thiết bị hỗ trợ tương thích với chuẩn IEEE 802.3af / IEEE802.3at, như các điểm truy cập WiFi, điện thoại VoIP và camera an ninh IP.

 

The Smart Cloud Management system can present real-time information of the media converter: power supply status, optical port status, electrical port status, optical module information (wavelength, distance, rate, temperature, optical power), POE status, traffic statistics, etc. It supports real-time alarms and records, Simple operation, accurate positioning, and efficient maintenance. Hệ thống Quản lý đám mây thông minh có thể trình bày thông tin theo thời gian thực của bộ chuyển đổi phương tiện: trạng thái nguồn điện, trạng thái cổng quang, trạng thái cổng điện, thông tin mô-đun quang (bước sóng, khoảng cách, tốc độ, nhiệt độ, công suất quang), trạng thái POE, thống kê lưu lượng, vv Nó hỗ trợ các báo động và hồ sơ theo thời gian thực, Hoạt động đơn giản, định vị chính xác và bảo trì hiệu quả. It fully realizes intelligent management, and minimize procurement, inventory, network construction, operation and maintenance costs, providing customers with cost-effective line management solutions. Nó hoàn toàn nhận ra quản lý thông minh, và giảm thiểu chi phí mua sắm, hàng tồn kho, xây dựng mạng, vận hành và bảo trì, cung cấp cho khách hàng các giải pháp quản lý đường dây hiệu quả.

 

 

Đặc trưng

  • Hỗ trợ Quản lý độc lập và Quản lý tập trung, Cổng sợi 100M và 1000M Tự động đàm phán, Đặt lại từ xa, Báo động mất điện từ xa
  • Không cần phải xây dựng lại phòng thiết bị, sử dụng sản phẩm này từ xa để đạt được quản lý độc lập và tập trung và nó có thể cung cấp giao diện dữ liệu để tích hợp nền tảng của bên thứ ba
  • Nền tảng quản lý hợp nhất nền tảng đám mây hỗ trợ tất cả các thiết bị thông minh từ E-link và có thể quản lý tới hàng nghìn nút bằng cách sử dụng giao diện đồ họa, để giao diện đơn giản và quản lý rõ ràng.
  • Thực hiện giám sát thời gian thực về việc mất cáp quang, tắt mạng, mất điện và báo động tức thời, vận hành và bảo trì thuận tiện, lỗi thiết bị định vị chính xác, xử lý nhanh
  • Hỗ trợ quản lý mạng web tập trung và thông minh độc lập, quản lý mạng SNMP và chức năng nâng cấp từ xa
  • Cổng sợi 100M và 1000M Tự động đàm phán, khả năng tương thích cao, dễ dàng kết nối tất cả các thiết bị quang 100M / 1000M
  • Hỗ trợ chức năng POE, công suất tối đa của mỗi cổng là 30w (802.3af / at)
  • Nguồn cung cấp loại không PoE sử dụng đầu vào điện áp rộng 5-12VDC (tùy chọn) và nguồn điện loại PoE sử dụng đầu vào điện áp rộng 44 ~ 57VDC, hệ thống quản lý đám mây theo dõi trạng thái cung cấp điện và trạng thái cung cấp điện POE trong thời gian thực để nhận ra báo động mất điện.
  • Bố trí mạch khoa học, khả năng chống nhiễu mạnh, chống sét cổng điện 6KV, đáp ứng nhu cầu trong nhiều dịp
  • Công tắc DIP hỗ trợ cách ly cổng và hỗ trợ cổng Đồng hoạt động trên 10M.
  • Hỗ trợ PoE Power / Khoảng cách truyền dữ liệu (ở chế độ mở rộng): Lên tới 250m, tốc độ dữ liệu là 10Mbps
  • Tích hợp bộ giám sát, phần mềm đã giải quyết nhiều chức năng chống sự cố
  • Cung cấp điện bên ngoài, tiêu thụ điện năng ít hơn 5W

Sơ đồ ứng dụng

Quản lý đám mây thông minh Chuyển đổi phương tiện truyền thông được hỗ trợ Poe Gigabit 10/100 / 1000Mbps 30 Watts

 

 

 

Chỉ số kỹ thuật

Các thông số kỹ thuật
Tiêu chuẩn

Ethernet Ethernet 802.11.3

Ethernet nhanh Ethernet 802.11.3u

Ethernet Gigabit Ethernet 802.11.3ab

Ethernet Gigabit Ethernet 802.11.3 qua cáp quang

Điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x

Cung cấp năng lượng qua Ethernet Ethernet.

Tiêu chuẩn cải tiến Ethernet qua Ethernet 802.11.3at

Giao diện
Cổng sợi

Loại giao diện: Cổng SFP

Tốc độ: Tự động đàm phán, kết nối cổng sợi 100M / 1000M

Khoảng cách: Phụ thuộc vào Mô-đun SFP

Cảng đồng

Loại giao diện: 2 cổng X X
Tốc độ: 10/100 / 1000M Tự động đàm phán

Khoảng cách: 100m (Cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)

Giao diện nguồn DC
Cài lại Nút RST, đặt lại (nhấn nhanh) và đặt lại mặc định của nhà sản xuất (nhấn lâu)
Cấp nguồn qua Ethernet
Đầu ra PoE Chuẩn Ethernet qua chuẩn Ethernet 802.3af
Tiêu chuẩn cải tiến Ethernet qua Ethernet 802.11.3at
Sản lượng điện PoE 52V DC, max. PoE 52V DC, tối đa. 30 watts 30 watt
Loại cung cấp năng lượng PoE Giữa Tây Ban Nha
Phân bổ pin điện 4/5 (+), 7/8 (-)
Ngân sách điện PoE 30 watt
Chỉ dẫn
Bảng chỉ dẫn

PWR bật: cung cấp điện là bình thường

SYS flash: chức năng quản lý đang chạy bình thường

TP L / A

bật: Cổng điện được kết nối bình thường.

Flash: Truyền dữ liệu

TP 1G

trên: tốc độ cổng điện là 1000M.

Flash: Truyền dữ liệu

Ngoại hối 100 triệu

bật: Tốc độ cổng quang là 100M

Flash: Truyền dữ liệu

Ngoại hối 1G

bật: Tốc độ cổng quang là 1000M

Flash: Truyền dữ liệu

Nguồn cấp
Đầu vào

DC: 5V ~ 12V (Loại không PoE)

DC: 52V (50 ~ 56V) (loại PoE của IEEE802.3at)

DC: 48V (44 ~ 56V) (loại PoE của IEEE802.3af)

Sự tiêu thụ năng lượng <5W (PoE không được sử dụng)
Bảo vệ quá tải Ủng hộ
Môi trường làm việc
Nhiệt độ hoạt động -10 60oC
Nhiệt độ bảo quản -40 70oC
Độ ẩm tương đối 5% 95% (không ngưng tụ)
Tính năng cơ học
Vỏ Vỏ kim loại
Cài đặt Loại bàn
Kích thước 99 × 70 × 26mm (W x D xH)
Sự bảo đảm 2 năm

Thông tin đặt hàng:

Mô hình Sự miêu tả
LNK-CM1200G-SFP Bộ chuyển đổi phương tiện thông minh được quản lý trên đám mây thông minh: 1x100 / 1000 SFP + 2x10 / 100 / 1000M
LNK-CM1200GP-SFP Smart Cloud Managed PoE Media Converter: 1x100 / 1000 SFP + 2x10 / 100 / 1000M với PoE +, Hỗ trợ PoE Power / Khoảng cách truyền dữ liệu (trên chế độ mở rộng): Lên đến 250m, tốc độ dữ liệu là 10Mbps

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Mike

Tel: +8613590128773

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)