E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFailed to connect to 2607:f8b0:4000:80e::2001: Network is unreachable

Module thu phát quang SFP đa kênh 2x1.25G đến 2.5G Hỗ trợ trao đổi nóng

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Module thu phát quang SFP đa kênh 2x1.25G đến 2.5G Hỗ trợ trao đổi nóng

Trung Quốc Module thu phát quang SFP đa kênh 2x1.25G đến 2.5G Hỗ trợ trao đổi nóng nhà cung cấp
Module thu phát quang SFP đa kênh 2x1.25G đến 2.5G Hỗ trợ trao đổi nóng nhà cung cấp Module thu phát quang SFP đa kênh 2x1.25G đến 2.5G Hỗ trợ trao đổi nóng nhà cung cấp Module thu phát quang SFP đa kênh 2x1.25G đến 2.5G Hỗ trợ trao đổi nóng nhà cung cấp Module thu phát quang SFP đa kênh 2x1.25G đến 2.5G Hỗ trợ trao đổi nóng nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Module thu phát quang SFP đa kênh 2x1.25G đến 2.5G Hỗ trợ trao đổi nóng

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: E-link
Chứng nhận: CE/FCC/Rohs
Số mô hình: LNK-FMSFP-2100

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Gói tiêu chuẩn xuất khẩu
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, thư tín dụng, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 10000 mỗi tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Loại giao diện: 1000Base-SX / LX / LH Đầu nối quang: SC / PC, LC / PC
Khoảng cách truyền: 220m ~ 120Km (Tùy thuộc vào Mô-đun SFP)

Bộ ghép kênh sợi SFP 2x1.25G đến 2.5G

Model: Dòng LNK-FMSFP-2100

Tổng quan

Bộ ghép kênh Gigabit sợi quang LNK-FMSFP-2100 tập hợp 2 cổng Gigabit SFP thành đường lên 1 cổng 2.5G SFP, giảm CAPEX chuyển đổi và tăng hiệu quả sử dụng sợi. Bộ ghép kênh có thể được sử dụng trong chức năng cấu trúc liên kết điểm-điểm như một bộ chuyển đổi phương tiện để vận chuyển hai dịch vụ Gigabit Ethernet qua một sợi hoặc trong hệ thống CWDM hoạt động như một bộ chuyển đổi bước sóng để tăng khả năng truyền của hệ thống. Bộ ghép kênh được trang bị ba cổng dựa trên SFP: SFP1 là cổng đường lên 2.5G, SFP2 và SFP3 là cổng dịch vụ Gigabit Ethernet. Bộ ghép kênh phải được sử dụng trong các cặp.

Tính năng, đặc điểm

  • Các cổng SFP 2x1.25G đến các cổng SFP 1x2,5G
  • Hỗ trợ chức năng cấu trúc liên kết điểm-điểm
  • Có thể được sử dụng trong hệ thống CWDM hoạt động như một bộ chuyển đổi bước sóng để mở rộng công suất truyền của hệ thống
  • Phải được sử dụng trong các cặp vợ chồng
  • Hỗ trợ trao đổi nóng

Chỉ số kỹ thuật

Cáp quang
Tiêu chuẩn IEEE802.3ab 1000Base-T
IEEE802.3z 1000Base-SX / LX / LH
Loại giao diện 1000Base-SX / LX / LH
Đầu nối quang SC / PC, LC / PC
Khoảng cách truyền 220m ~ 120Km (Tùy thuộc vào Mô-đun SFP)
Sợi đa chế độ 50/125 hoặc 62,5 / 125 Lờim
Sợi đơn mode 9/125
Cổng quang 2 x 1,25G SFP + 1 x 2,5G SFP
Tỷ lệ chuyển ngày
SFP1 và SFP2 1,25Gb / giây
SFP3 2,5Gbps
Tỷ lệ mất khung 0% (64 ~ 1518 byte @ 100% tốc độ dữ liệu)
Tỷ lệ khung hình Tỷ lệ dòng 100%
Kích thước khung tối đa lên tới 10000byte
Độ trễ 2500ns / cặp (Được kết nối bằng dòng nhảy ngắn)
Yêu cầu năng lượng
Sự tiêu thụ năng lượng Tối đa 4W
Bộ đổi nguồn AC 220v (110-245V), 50Hz
Vôn + 5VDC
Đèn LED
P3 LNK (Màu xanh)

ON: Đường lên 2.5G đang bật.

Nháy mắt: Truyền dữ liệu được bật

P2 LNK (Màu xanh)

ON: Kết nối SFP2 được bật.

Nháy mắt: Truyền dữ liệu được bật

P1 LNK (Màu xanh)

ON: Kết nối SFP1 được bật.

Nháy mắt: Truyền dữ liệu được bật

PWR (Màu xanh lá cây) ON: Nguồn điện bình thường
Chức năng quản lý mạng
Tất cả trạng thái LED Ủng hộ
Trạng thái kết nối của 3 cổng Ủng hộ
Chức năng DDM trên mô đun SFP Ủng hộ
Cơ khí
Kích thước (W x D x H) 80 x 25 x 120 mm
Cân nặng 0,65Kg
Vỏ Vỏ kim loại
Tùy chọn lắp Máy tính để bàn
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến 50 ° C (32 ° F đến 122 ° F)
Nhiệt độ lưu trữ -40 ° C đến 85 ° C (-40 ° F đến 185 ° F)
Độ ẩm tương đối Không ngưng tụ 5% đến 95%
MTBF > 200.000 giờ
Phê duyệt quy định
ISO 9001, CE, FCC, RoHS

Thông tin đặt hàng

Mô hình Sự miêu tả
LNK-FMSFP-2100 Bộ ghép kênh sợi Gigabit SFP: 2x1.25G SFP đến 2.5G SFP, Bộ nguồn tích hợp
Tùy chọn SFP ► Tùy chọn SFP. Vui lòng chọn SFP của bạn trên Trang Tùy chọn SFP của chúng tôi.
► Mô-đun SFP sẽ được mua riêng.
Tùy chọn gắn ► Máy tính để bàn

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Mike

Tel: +8613590128773

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)