E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmPOE Fiber Media Converter

Đầu vào 12-48V DC Bộ chuyển đổi DIN Rail công nghiệp Gigabit 30W công nghiệp với cổng SFP 100 / 1000M

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Đầu vào 12-48V DC Bộ chuyển đổi DIN Rail công nghiệp Gigabit 30W công nghiệp với cổng SFP 100 / 1000M

Trung Quốc Đầu vào 12-48V DC Bộ chuyển đổi DIN Rail công nghiệp Gigabit 30W công nghiệp với cổng SFP 100 / 1000M nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Đầu vào 12-48V DC Bộ chuyển đổi DIN Rail công nghiệp Gigabit 30W công nghiệp với cổng SFP 100 / 1000M

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông
Hàng hiệu: E-link
Chứng nhận: CE FCC RoHS
Số mô hình: LNK-IMC3012P-SFP

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy pc
Giá bán: USD65-80/pcs
chi tiết đóng gói: Gói tiêu chuẩn xuất khẩu
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: Western Union, MoneyGram, T/T
Khả năng cung cấp: 10000 mỗi miệng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Chuyển đổi công nghiệp PoE Media Nguồn cấp: 12 ~ 48VDC
Công suất ra: 48VDC Vỏ: Nhôm
Sự tiêu thụ năng lượng: Tối đa 36W
Điểm nổi bật:

gigabit fiber media converter

,

poe powered media converter

Bộ chuyển đổi 12-48V DC Đầu vào DIN Rail Công nghiệp Gigabit 30W PoE Media với cổng SFP 100 / 1000M

Model: LNK-IMC3012P-SFP

 

Đầu vào 12-48V DC Bộ chuyển đổi DIN Rail công nghiệp Gigabit 30W công nghiệp với cổng SFP 100 / 1000M

 

 

Tổng quat

 

LNK-IMC3012P-SFP is a DIN rail type media converter that supports external SFP Modules and meets EN55022 standard. LNK-IMC3012P-SFP là bộ chuyển đổi phương tiện đường sắt DIN hỗ trợ các Mô-đun SFP bên ngoài và đáp ứng tiêu chuẩn EN55022. The Ethernet port support high power PoE (Power Sourcing Equipment) which complies with IEEE802.3at standard. Cổng Ethernet hỗ trợ PoE (Thiết bị tìm nguồn điện) công suất cao, tuân thủ tiêu chuẩn IEEE802.3at. It is a hardened grade product whose operating temperature range is -40°C to +75°C. Nó là một sản phẩm cấp cứng có phạm vi nhiệt độ hoạt động là -40 ° C đến + 75 ° C. LNK-IMC3012P-SFP supports 10/100/1000Base-T with 30W PoE+ and 100/1000Base-X SFP Port. LNK-IMC3012P-SFP hỗ trợ 10/100 / 1000Base-T với Cổng SFP 30W PoE + và 100 / 1000Base-X. The Ethernet port supports both half-duplex and full-duplex mode. Cổng Ethernet hỗ trợ cả chế độ bán song công và song công hoàn toàn. Users can use different type of SFP modules (single-mode/multi-mode fiber, 1/2 core) as needed. Người dùng có thể sử dụng các loại mô-đun SFP khác nhau (sợi đơn chế độ / đa chế độ, lõi 1/2) nếu cần.

 

 

Đặc trưng

  • ► RJ45 1 cổng 10/100 / 1000BASE-T với chức năng MDI / MDI-X tự động

    ► 1 cổng SFP, chế độ kép 100Base-FX hoặc 1000Base-X (tự động phát hiện)

    ► Hỗ trợ IEEE802.3af PoE (15.4W) hoặc IEEE802.3at PoE + (30W)

    ► Hỗ trợ Liên kết lỗi thông qua

    ► Hỗ trợ Toàn bộ / Bán song công, Tự động đàm phán

    ► Khung Jumbo 9K byte

    ► Đầu vào nguồn khối đầu cuối 12 ~ 48VDC

    ► Hỗ trợ lắp đặt DIN-Rail & Wall-mount

    ► Làm cứng môi trường -40 ° C đến 75 ° C
    (-40 ° F đến 167 ° F) nhiệt độ hoạt động

 

Sự bảo đảm

  • Bảo hành 5 năm

 

Ứng dụng tiêu biểu

 

Đầu vào 12-48V DC Bộ chuyển đổi DIN Rail công nghiệp Gigabit 30W công nghiệp với cổng SFP 100 / 1000M

 

 

Chỉ số kỹ thuật

 

Ethernet
Tiêu chuẩn: IEEE802.3 10Base-T
IEEE802.3u 100Base-TX / FX
IEEE802.3ab 1000Base-T
IEEE802.3z 1000Base-X
IEEE802.3af Cấp nguồn qua Ethernet
Cấp điện qua Ethernet
Loại chế biến: Lưu trữ và chuyển tiếp
Tỷ lệ bộ lọc chuyển tiếp: 14.880pps (10Mb / giây)
148.800pps (100Mb / giây)
1.488.000pps (1000Mb / giây)
Bộ nhớ đệm gói: 1 Mbit
Độ dài gói tối đa: 9K byte
Kích thước bảng địa chỉ Địa chỉ MAC 2048K
Giao diện
Tư nối: 1x RJ45
Cổng quang: 1 x SFP 1000Base-X hoặc 100Base-FX (phát hiện tự động)
Điện và Cơ khí
Nguồn điện đầu vào: 12 ~ 48VDC, khối đầu cuối 2 chân
Công suất ra 48VDC
Sự tiêu thụ năng lượng: Tối đa 36W
Đèn báo LED:
PWR: Tình trạng nguồn điện
PoE: Trạng thái cắm PD
RJ45: LIÊN KẾT / Hoạt động
SFP: LIÊN KẾT
Kích thước (WxDxH): 96 x 80 x 31 mm
Cân nặng: 0,25Kg
Vỏ: Vỏ nhôm
Tùy chọn lắp đặt: DIN-Rail / Treo tường
Thuộc về môi trường
Nhiệt độ hoạt động: -40 ° C đến 75 ° C (-40 ° F đến 167 ° F)
Nhiệt độ bảo quản: -40 ° C đến 85 ° C (-40 ° F đến 185 ° F)
Độ ẩm tương đối: Không ngưng tụ 5% đến 95%
MTBF > 200.000 giờ

 

 

Thông tin đặt hàng

Mô hình Sự miêu tả
LNK-IMC3012P-SFP Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet SFP 10/100 / 1000BASE-TX thành 100 / 1000BASE-X với PoE +
Tùy chọn SFP ► SFP option. ► Tùy chọn SFP. Please select your SFP on our SFP Options Page (Industrial SFP). Vui lòng chọn SFP của bạn trên Trang Tùy chọn SFP của chúng tôi (SFP công nghiệp).
► Mô-đun SFP sẽ được mua riêng.
Tùy chọn gắn ► Giá đỡ DIN-Rail mặc định được lắp đặt, Giá treo tường được bao gồm.
Tùy chọn năng lượng ► 75W/1.6A 48VDC Power Supply. ► Nguồn điện 75W / 1.6A 48VDC. Open Wire for Terminal Block Mở dây cho Khối đầu cuối
► Cung cấp năng lượng được mua riêng.

 

 

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Mike

Tel: +8613590128773

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)