E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp

Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet được quản lý công nghiệp SC Bộ chuyển đổi đơn mode thành Rj45

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet được quản lý công nghiệp SC Bộ chuyển đổi đơn mode thành Rj45

Trung Quốc Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet được quản lý công nghiệp SC Bộ chuyển đổi đơn mode thành Rj45 nhà cung cấp
Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet được quản lý công nghiệp SC Bộ chuyển đổi đơn mode thành Rj45 nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet được quản lý công nghiệp SC Bộ chuyển đổi đơn mode thành Rj45

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Standalone Web-Smart 10G Bộ chuyển đổi OEO 3R độc lập SFP + sang SFP + Mô tả sản phẩm 10G OEO Conver
Hàng hiệu: E-link
Chứng nhận: CE/FCC/Rohs
Số mô hình: LNK-GYP001S-20

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: 1 miếng trong 1 hộp carton
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, thư tín dụng, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 1000000000pcs / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm truyền tải: 20/40/60/80/100 / 120Km
Kết nối điện: 6 pin thiết bị đầu cuối Cổng sợi quang: Cổng 1x1000Base-FX
Kích thước: 61 x 120 x 140 mm Bảo vệ nhà cửa: hợp kim nhôm

10/100 / 1000M Gigabit 1 x RJ45 + 1 x SC Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet công nghiệp

Kiểu mẫu: LNK-GYP001G Series

Tổng quan

Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet-to-sợi Gigabit Công nghiệp Gigabit cung cấp chuyển đổi phương tiện Ethernet từ 10/100 / 1000BaseT (X) sang 1000BaseFX (với các đầu nối FC, SC, ST hoặc SFP). Các bộ chuyển đổi này được phân loại là thiết bị nguồn điện (PSE), và khi được sử dụng theo cách này cung cấp tới 15,4 watt cho các thiết bị hỗ trợ IEEE 802.3af (hoặc 25.5 watt tới IEEE 802.3at), loại bỏ sự cần thiết phải đấu nối thêm. Bộ chuyển đổi LNK-GYP001 hỗ trợ IEEE 802.3 / 802.3u / 802.3x với 10/100 / 1000M, full / half-duplex và MDI / MDI-X tự động cảm biến, cung cấp giải pháp hoàn chỉnh cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn. Ngoài ra, chức năng cảnh báo chuyển tiếp tích hợp sẽ cảnh báo các kỹ sư mạng khi xảy ra mất điện hoặc hỏng cổng.

Tính năng, đặc điểm

  • Tuân thủ IEE 802.3 10Base-T, IEEE802.3u, 100Base-TX / FX, 1000Base-TX / FX
  • Cung cấp cổng quang đơn / đa cổng và cổng RJ45 10/100 / 1000M, hỗ trợ chế độ Full-half duplex và kết nối MDI / MDI-X tự động
  • Tương thích với IEEE 802.3af / at, cấp nguồn cho camera IP qua Ethernet
  • Chỉ báo LED động, hiển thị trạng thái hoạt động hiện tại, cung cấp điều kiện làm việc đơn giản và mẹo khắc phục sự cố
  • Áp dụng điều khiển luồng song công chuẩn IEEE 802.3x, với điều khiển lưu lượng ngược hai chiều tiêu chuẩn
  • -40 ℃ đến 80 ℃ phạm vi nhiệt độ hoạt động
  • Được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp. Bảo vệ IP40, Hợp kim nhôm

Chỉ số kỹ thuật

Tham số Thông số kỹ thuật
Tiêu chuẩn

IEEE 802.3 cho 10Base-T

IEEE 802.3u cho 100Base-TX và 100Base-FX (Fast-Ethernet)

IEE802.3z cho 1000BASE-SX / LX (Gigabit-Ethernet)

IEEE 802.3x để điều khiển luồng

Đặc điểm kỹ thuật PoE IEEE 802.3af (lên đến 15.4 Watts cho mỗi cổng cho PSE)

Đặc điểm kỹ thuật PoE IEEE 802.3at (lên đến 25.5 Watts cho mỗi cổng cho PSE)

Cổng RJ45 1x10 / 100 / 1000Base-T, Tự động đàm phán, Full / Half Duplex, Auto-MDI / MDIX, trên cáp đồng của cat5 với khoảng cách hoạt động dưới 100 mét.
Cổng sợi quang Cổng 1x1000Base-FX (đầu nối SC / ST / FC / LC / SFP, tùy chọn)
truyền tải

Cặp xoắn: 100M (Cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)

Đa chế độ sợi: 850nm, 550m

Sợi đơn mode: 1310nm, 20/40 / 60Km

1550nm, 20/40/60/80/100 / 120Km

Bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm
Tùy chọn Power Input

Điện áp đầu vào: 48V DC (46 ~ 50VDC), đầu vào nguồn dự phòng

Quá tải bảo vệ hiện tại

Hỗ trợ sao lưu nguồn kép

Hỗ trợ kép báo động điện đầu vào

Kết nối: 6 pin thiết bị đầu cuối

Giới hạn môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -40 ° C đến + 80 ° C

Nhiệt độ bảo quản: -45 ° C đến + 85 ° C

Độ ẩm tương đối: 5% đến 95% (không ngưng tụ)

Kích thước cơ khí

Kích thước: 61 x 120 x 140 mm

Bảo vệ nhà: Bảo vệ IP40, Hợp kim nhôm

Cài đặt: DIN-Rail hoặc treo tường

Trọng lượng: 730g

Phê duyệt

EMI: FCC Phần 15 Tiểu nhóm B Hạng A, EN 55022 Hạng A

EMS:

• EN61000-4-2 (ESD), Cấp 3

• EN61000-4-3 (RS), Cấp độ 3

• EN61000-4-4 (EFT), Cấp 3

• EN61000-4-5 (Surge), Cấp độ 3

• EN61000-4-6 (CS), Cấp độ 3

• EN61000-4-8, Cấp độ 3

Sốc: IEC 60068-2-27

Rơi tự do: IEC 60068-2-32

Rung động: IEC 60068-2-6

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Shirley Zhang

Tel: +8618682101350

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)