E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

SDI để chuyển đổi quang

Chứng nhận
Trung Quốc E-link China Technology Co., Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc E-link China Technology Co., Ltd. Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

SDI để chuyển đổi quang

(46)
Trung Quốc Bộ chuyển đổi video sang sợi quang 1550nm 25VDC SDI RS485 BNC 5W Hd nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi video sang sợi quang 1550nm 25VDC SDI RS485 BNC 5W Hd

Bộ chuyển đổi video sang cáp quang HD-SDI loại nhỏ với Tally hoặc Reverse RS485 Mô hình: Dòng LNK-MHD-1V Tổng quat Bộ chuyển đổi sợi quang HD-SDI loại nhỏ LNK-MHD-1V hỗ trợ 1 kênh HD-SDI Video (nhúng âm thanh) ... Đọc thêm
2021-09-23 17:19:50
Trung Quốc Bộ chuyển đổi 25VDC SDI sang sợi quang 1310nm 1610nm CWDM với Tally Reverse nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi 25VDC SDI sang sợi quang 1310nm 1610nm CWDM với Tally Reverse

Bộ chuyển đổi video sang cáp quang 3G-SDI loại nhỏ với Tally hoặc Reverse RS485 Mô hình: Dòng LNK-M3G-1VTổng quatBộ chuyển đổi sợi quang 3G / HD-SDI loại nhỏ LNK-M3G-1V hỗ trợ 1 kênh 3G / HD-SDI Video (nhúng âm ... Đọc thêm
2021-09-23 17:08:52
Trung Quốc SMPTE 12G RS485 SDI sang bộ chuyển đổi sợi quang 15VDC với tín hiệu đếm nhà máy sản xuất

SMPTE 12G RS485 SDI sang bộ chuyển đổi sợi quang 15VDC với tín hiệu đếm

Bộ chuyển đổi video sang sợi quang mini 12G-SDI với Tally Signal hoặc Backward RS485 Mô hình: Dòng LNK-M12G-1V Tổng quat Bộ chuyển đổi sợi quang 12G-SDI loại nhỏ LNK-M12G-1V hỗ trợ 1 kênh 12G Video (nhúng âm ... Đọc thêm
2021-09-23 17:05:13
Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang điện SDI 1550nm 20KM Chế độ đơn LC Bi hướng nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi quang điện SDI 1550nm 20KM Chế độ đơn LC Bi hướng

Mini Hai hướng HD /Bộ chuyển đổi 3G-SDI sang sợi quang, Sợi quang chế độ đơn, LC 20KM Tổng quat LNK-M3G-BI20 Series Bộ chuyển đổi cáp quang 3G / HD-SDI loại nhỏ hỗ trợ 1 kênh 3G / HD-SDI Video hai chiều (nhúng ... Đọc thêm
2021-09-08 16:55:50
Trung Quốc Bộ chuyển đổi 12G BNC RS485 SDI sang cáp quang với tín hiệu Tally nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi 12G BNC RS485 SDI sang cáp quang với tín hiệu Tally

Bộ chuyển đổi mini 12G-SDI sang sợi quang với tín hiệu Tally hoặc RS485 ngược Tổng quat Bộ chuyển đổi sợi quang 12G-SDI loại nhỏ LNK-M12G-1V hỗ trợ Video 12G 1 kênh (nhúng âm thanh) & Tín hiệu kiểm đếm (hoặc ... Đọc thêm
2021-09-08 16:33:07
Trung Quốc Video tín hiệu HD-SDI 1080P HD-SDI qua bộ chuyển đổi sợi quang nhà máy sản xuất

Video tín hiệu HD-SDI 1080P HD-SDI qua bộ chuyển đổi sợi quang

Video tín hiệu HD-SDI 1080P HD-SDI 4 kênh qua bộ chuyển đổi sợi quang Mô tả Sản phẩm Chỉ số kỹ thuật TV nối tiếp, đầu vào BNC SMPTE 424M, SMPTE 292M, SMPTE 259M, DVB-ASI, DVB-SSI và Telecom / Datacom 270Mbit / ... Đọc thêm
2021-09-05 10:38:30
Trung Quốc Bộ mở rộng video 3G-SDI SDI sang bộ chuyển đổi sợi quang qua đường truyền dài 20KM sợi quang nhà máy sản xuất

Bộ mở rộng video 3G-SDI SDI sang bộ chuyển đổi sợi quang qua đường truyền dài 20KM sợi quang

Bộ mở rộng chuyển đổi cáp quang mini 3G-SDI với RS422 và vòng lặp Đầu nối Fibre FC đơn mode 20KM Mô hình: Dòng LNK-M3G-110 Tổng quat LNK-MHD-110 & LNK-M3G-110 Series Mini 3G / HD-SDI Fiber Converter hỗ trợ 1 k... Đọc thêm
2021-09-04 14:33:25
Trung Quốc Mini HD-SDI Bộ chuyển đổi sợi mở rộng RS422 Loop Out Chế độ kết nối sợi quang FC đơn nhà máy sản xuất

Mini HD-SDI Bộ chuyển đổi sợi mở rộng RS422 Loop Out Chế độ kết nối sợi quang FC đơn

Bộ mở rộng chuyển đổi sợi quang mini HD-SDI với RS422 và vòng lặp Đầu nối Fibre FC đơn mode 20KM Mô hình: Dòng LNK-MHD-110 Tổng quat LNK-MHD-110 & LNK-M3G-110 Series Mini 3G / HD-SDI Fiber Converter hỗ trợ 1 k... Đọc thêm
2021-09-04 14:31:25
Trung Quốc Bộ mở rộng cáp quang 8Ch PoE 6Ch Chuyển tiếp SDI 2Ch 3G Simplex LC nhà máy sản xuất

Bộ mở rộng cáp quang 8Ch PoE 6Ch Chuyển tiếp SDI 2Ch 3G Simplex LC

8Ch GigabTôit PoE + 6Ch Chuyển tiếp 3G-SDI + 2Ch Chuyển tiếp 3G-SDI Bộ mở rộng sợi quang Tổng quat LNK-3GSDI-6FV2BV8GP hỗ trợ 8Ch Gigabit PoE + 6Ch Chuyển tiếp 3G-SDI + 2Ch Chuyển tiếp 3G-SDI qua đường truyền c... Đọc thêm
2021-07-14 14:53:20
Trung Quốc Bộ chuyển đổi 8Ch 3G 1Ch 10G SDI sang cáp quang Giá đỡ 1310nm nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi 8Ch 3G 1Ch 10G SDI sang cáp quang Giá đỡ 1310nm

8Ch 3G-SDI + 1Ch 10G Ethernet qua bộ mở rộng sợi quang Tổng quat Bộ mở rộng cáp quang E-link LNK-3G8V10GE 3G-SDI & Ethernet cung cấp khả năng truyền một kênh 3G-SDI với các kênh IP Ethernet 10G qua cáp quang m... Đọc thêm
2021-07-14 14:48:35
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|