E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Chuyển đổi Serial sang Fiber Optic Media

Chứng nhận
Trung Quốc E-link China Technology Co., Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc E-link China Technology Co., Ltd. Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Chuyển đổi Serial sang Fiber Optic Media

(9)
Trung Quốc Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi công nghiệp cứng 4Ch RS232 / RS422 / RS485 với 2 cổng sợi SFP nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi công nghiệp cứng 4Ch RS232 / RS422 / RS485 với 2 cổng sợi SFP

Bộ chuyển đổi quang 4Ch RS232 / RS22 / RS85 cứng với 2 cổng sợi SFP Mô tả Sản phẩm Tổng quan Sê-ri LNK-GYS200 là kiểu dữ liệu Quang vòng cung cấp 1 ~ 4Ch RS232 / 422/485 trong truyền dẫn cáp quang, hỗ trợ nhiều ... Đọc thêm
2021-07-15 16:06:05
Trung Quốc Modem chuyển đổi sợi quang EIA RS232 RS485 RS422 2Mbps nhà máy sản xuất

Modem chuyển đổi sợi quang EIA RS232 RS485 RS422 2Mbps

Modem chuyển đổi cáp quang RS232 / RS485 / RS422 nối tiếp công nghiệp Mô hình: Dòng LNK-IRS93 Tổng quat Sê-ri LNK-IRS93 là bộ chuyển đổi cáp quang RS232 / RS485 / RS422 cấp công nghiệp chuyển đổi tín hiệu RS232 ... Đọc thêm
2021-05-14 11:37:53
Trung Quốc DC 12 ~ 48V Multimode Fiber To Single Mode Fiber Converter -20 - 60℃ Working Temperature nhà máy sản xuất

DC 12 ~ 48V Multimode Fiber To Single Mode Fiber Converter -20 - 60℃ Working Temperature

10/100M RJ45 to RS-232/485/422 Serial Server DC12~48V Overview LNK-SE001 is a serial device server which can connect with network fast. it provides one RS-232/485/422 (RS-232: DB9M; RS-484/422: 4 bits terminal ... Đọc thêm
2019-08-22 10:39:02
Trung Quốc Máy chủ nối tiếp chuyển đổi nối tiếp sang cáp quang / Ethernet nhà máy sản xuất

Máy chủ nối tiếp chuyển đổi nối tiếp sang cáp quang / Ethernet

Model: Dòng LNK-2401-RS232 Tổng quan LNK-2401-RS232 cung cấp 4 cổng RS232 (đầu nối RS-232: RJ45), Ethernet 1 cổng 10 / 100Base-Tx và cáp 1port. Nó cung cấp các công cụ cấu hình chức năng mạnh mẽ dựa trên nền t... Đọc thêm
2019-05-23 15:16:17
Trung Quốc Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang đơn tiêu chuẩn SC / RS422 / RS485 nối tiếp sang cáp quang nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang đơn tiêu chuẩn SC / RS422 / RS485 nối tiếp sang cáp quang

Model: Dòng LNK-277 Tổng quan LNK-277 Series là bộ chuyển đổi sợi quang RS-232 / RS-422 / RS-485 công nghiệp sang bộ chuyển đổi sợi quang RS-232 / RS-422 / RS-485 tiêu chuẩn thành liên kết sợi quang để mở rộng ... Đọc thêm
2019-03-13 16:50:29
Trung Quốc Industrial 2Ch Double ring Fiber Media Converter with 2 SFP port , RS232 / RS22 / RS85 nhà máy sản xuất

Industrial 2Ch Double ring Fiber Media Converter with 2 SFP port , RS232 / RS22 / RS85

Industrial 2Ch Double ring Fiber Media Converter with 2 SFP port , RS232 / RS22 / RS85 Product Description Product recommend: 4 port POE gigabit Ethernet Industrial Switches+2xSFP Overview The LNK-GYS200 series ... Đọc thêm
2017-11-14 17:53:10
Trung Quốc RS232 / RS422 / RS485 Serial To Fiber Optic Media Converter With SC SM 20Km nhà máy sản xuất

RS232 / RS422 / RS485 Serial To Fiber Optic Media Converter With SC SM 20Km

Serial RS232/RS422/RS485 to Fiber Optic Modem, SM dual fiber 20Km SC Overview LNK-277 Series is an industrial grade RS-232 / RS-422/ RS-485 to fiber optic converter which converts a standard RS-232 / RS-422 / ... Đọc thêm
2017-04-07 14:14:21
Trung Quốc Industrial Serial To Fiber Optic Media Converter Multimode 110 x 104 x 28 mm nhà máy sản xuất

Industrial Serial To Fiber Optic Media Converter Multimode 110 x 104 x 28 mm

Industrial RS232/RS422/RS485 Serial to Fiber Converter, Multi-mode dual fiber 2Km Overview LNK-277 Series is an industrial grade RS-232 / RS-422/ RS-485 to fiber optic converter which converts a standard RS-232 ... Đọc thêm
2017-04-07 14:14:21
Trung Quốc Single Mode Serial To Fiber Optic Media Converter , Rs485 To Optical Fiber Ethernet Converter nhà máy sản xuất

Single Mode Serial To Fiber Optic Media Converter , Rs485 To Optical Fiber Ethernet Converter

10/100M RS232/485/422 Serial to Ethernet Server Overview LNK-SE001 is a serial device server which can connect with network fast. it provides one RS-232/485/422 (RS-232: DB9M; RS-484/422: 4 bits terminal block) ... Đọc thêm
2017-04-07 14:14:21
Page 1 of 1