E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

E-link China Technology Co., Ltd.

Chứng nhận
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
Khách hàng đánh giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

DVI Video to sợi chuyển đổi

(14)
Trung Quốc Bộ mở rộng sợi quang Mini DVI với âm thanh nổi bên ngoài nhà máy sản xuất

Bộ mở rộng sợi quang Mini DVI với âm thanh nổi bên ngoài

Bộ mở rộng sợi quang loại nhỏ với âm thanh nổi bên ngoài Model: Dòng LNK-MDF100 Tổng quan Bộ mở rộng cáp quang loại nhỏ loại LNK-MDF100 Series cung cấp mở rộng tín hiệu DVI khoảng cách xa trên một sợi cáp quang... Read More
2019-08-09 17:15:09
Trung Quốc Mini 4KX2K Dvi To Fiber Converter Transceiver Multi Mode 300M Auto EDID 10.2 Gbps nhà máy sản xuất

Mini 4KX2K Dvi To Fiber Converter Transceiver Multi Mode 300M Auto EDID 10.2 Gbps

Mini 4KX2K Bộ thu phát sợi quang đa chế độ 300M Auto EDID Model: Dòng LNK-D4K-MM Tổng quan E-link Mini 4KX2K DVI là Giao diện đa phương tiện độ nét cao gần đây đã trở nên ngày càng phổ biến trong ứng dụng hệ th... Read More
2019-08-09 17:15:08
Trung Quốc Bộ chuyển đổi video 4K sang sợi 4K * 2K SM10-80KM Mặc định 1.4km Hỗ trợ EDID 1 Cổng SFP nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi video 4K sang sợi 4K * 2K SM10-80KM Mặc định 1.4km Hỗ trợ EDID 1 Cổng SFP

Máy thu phát sợi quang mini 4K * 2K SM10-80KM EDID Model: Dòng LNK-D4K-SM Tổng quan E-link Mini 4Kx2K DVI là Giao diện đa phương tiện độ nét cao gần đây đã trở nên ngày càng phổ biến trong ứng dụng hệ thống ... Read More
2019-08-09 17:15:08
Trung Quốc Bộ chuyển đổi video sang sợi quang đa phương tiện đa phương tiện 350 mét LC SFP bao gồm 1 máy phát 1 máy thu nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi video sang sợi quang đa phương tiện đa phương tiện 350 mét LC SFP bao gồm 1 máy phát 1 máy thu

Bộ chuyển đổi video sang sợi quang DVI-D, Sợi đa chế độ, 350 mét, LC (SFP), bao gồm 1 máy phát 1 máy thu Model: Dòng LNK-DVI-106 Tổng quan Bộ mở rộng sợi quang LNK-DVI-106 cung cấp mở rộng tín hiệu DVI khoảng c... Read More
2019-08-09 17:15:07
Trung Quốc KVM DVI Chuyển đổi video sang sợi 1.0 Giao thức 1Ch Hỗ trợ âm thanh tương tự KVM, Cổng SFP 3G nhà máy sản xuất

KVM DVI Chuyển đổi video sang sợi 1.0 Giao thức 1Ch Hỗ trợ âm thanh tương tự KVM, Cổng SFP 3G

Bộ mở rộng sợi quang KV KVM, Giao thức DVI 1.0, Âm thanh tương tự 1Ch, Hỗ trợ KVM, Cổng SFP (3G) Model: Dòng LNK- DVI -1 V1A1D Tổng quan Bộ mở rộng cáp quang KVM (bao gồm cả máy phát và thu quang DVI) áp dụng c... Read More
2019-08-09 17:15:07
Trung Quốc Chế độ chuyển đổi video sang video KVM đơn sang chế độ kết nối video 4K * 2K LC nhà máy sản xuất

Chế độ chuyển đổi video sang video KVM đơn sang chế độ kết nối video 4K * 2K LC

Sản phẩm: Bộ mở rộng video sang cáp quang 4K * 2K DVI KVM Model: LNK- DVI -10 Dòng 6H Tổng quan Bộ mở rộng sợi quang 4K DVI cung cấp mở rộng tín hiệu DVI và 3D khoảng cách xa trên một sợi cáp quang, nó hỗ trợ đ... Read More
2019-08-09 17:15:06
Trung Quốc Bộ chuyển đổi 10G SFP + Cổng Dvi sang Ethernet Loại thẻ 5U 4K 3840 * 2160 / 60P nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi 10G SFP + Cổng Dvi sang Ethernet Loại thẻ 5U 4K 3840 * 2160 / 60P

10G SFP + Cổng 5U Loại thẻ rack 4K 4K 3840 * 2160 / 60P Chuyển đổi video sang sợi quang Chỉ số kỹ thuật (Bộ mở rộng sợi quang 4K DVI KVM) Hiệu suất Tuân thủ DVI1.0 / HDMI v1.4 Tần số đồng hồ pixel tối đa 340 ... Read More
2019-08-09 17:15:06
Trung Quốc Đầu nối tín hiệu EDID LC Bộ chuyển đổi video sang cáp quang 4K X 2K 3860 * 2160 30Hz 3D nhà máy sản xuất

Đầu nối tín hiệu EDID LC Bộ chuyển đổi video sang cáp quang 4K X 2K 3860 * 2160 30Hz 3D

Bộ chuyển đổi tín hiệu 3D EDID LC 4K x 2K 3860 * 2160 30Hz Chỉ số kỹ thuật Tham số Sự miêu tả Video Tiêu chuẩn DVI1.0 Đồng hồ pixel tối đa 225 MHz Tốc độ dữ liệu tối đa 6,75Gb / giây Độ phân giải Lên đến 3840 * ... Read More
2019-08-09 17:15:05
Trung Quốc Bộ chuyển đổi âm thanh video sang cáp quang sang video sợi quang 1920 X 1080P 60Hz nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi âm thanh video sang cáp quang sang video sợi quang 1920 X 1080P 60Hz

Bộ chuyển đổi video sang âm thanh stereo 1920 x 1080P 60Hz bên ngoài Chỉ số kỹ thuật Tham số Sự miêu tả Video Tiêu chuẩn DVI1.0; HDCP1.2 Đồng hồ pixel tối đa 165 MHz Tốc độ dữ liệu tối đa 6,75Gb / giây Độ phân ... Read More
2019-08-09 17:15:05
Trung Quốc 5U 16 Khe cắm gắn thẻ Card Video chuyển đổi sợi quang 4K với bảo hành hai năm nhà máy sản xuất

5U 16 Khe cắm gắn thẻ Card Video chuyển đổi sợi quang 4K với bảo hành hai năm

Bộ mở rộng cáp quang 5U 4K DVI KVM Model: LNK- 4KDVI - Dòng 2240 Tổng quan DVI (Giao diện đa phương tiện độ nét cao) gần đây đã trở nên ngày càng phổ biến trong ứng dụng hệ thống truyền video và âm thanh. Tuy ... Read More
2019-08-09 17:15:04
Page 1 of 2|< 1 2 >|