Gửi tin nhắn
E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
VR
Nhà Sản phẩm

SDI để chuyển đổi quang

Chứng nhận
TRUNG QUỐC E-link China Technology Co., Ltd. Chứng chỉ
TRUNG QUỐC E-link China Technology Co., Ltd. Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

SDI để chuyển đổi quang

(76)
TRUNG QUỐC HD SDI Fiber Extender 20KM Khoảng cách truyền HD / SD SDI định dạng video nhà máy

HD SDI Fiber Extender 20KM Khoảng cách truyền HD / SD SDI định dạng video

Mô tả sản phẩm: LNK-MHD Series Mini HD-SDI Fiber Extendercung cấp một giải pháp hiệu quả để mở rộng phạm vi của video HD-SDI 1 kênh với âm thanh nhúng.làm cho nó một công cụ tối ưu cho việc chuyển dữ liệu. Các ... Đọc thêm
2024-05-17 14:53:20
TRUNG QUỐC HD SDI Fiber Extender Mode đơn LC 20km Mini SDI Video qua Fiber Transmitter Receiver nhà máy

HD SDI Fiber Extender Mode đơn LC 20km Mini SDI Video qua Fiber Transmitter Receiver

Mô tả sản phẩm: LNK-MHD Series Mini HD-SDI Fiber Extenderlà một giải pháp toàn diện để truyền video HD-SDI (và âm thanh nhúng) qua khoảng cách dài qua cáp sợi.Điều này linh hoạt đi kèm với một bộ phát và máy ... Đọc thêm
2024-05-09 15:51:02
TRUNG QUỐC Video 3G-SDI hai chiều qua Bộ mở rộng sợi quang Bộ thu phát sợi quang SMF LC 20KM nhà máy

Video 3G-SDI hai chiều qua Bộ mở rộng sợi quang Bộ thu phát sợi quang SMF LC 20KM

Video 3G-SDI hai chiều qua bộ mở rộng sợi quang Bộ phát và thu sợi quang SMF LC 20KM Bộ mở rộng sợi quang BIDI 3G SDIThuận lợi ► Hỗ trợ HD/3G SDI hai chiều và truyền đồng bộ âm thanh nhúng; ► Thiết kế BNC hai m... Đọc thêm
2023-08-09 11:30:54
TRUNG QUỐC Bộ mở rộng sợi quang 4 kênh 3G-SDI với đầu nối ngược RS485 4Ch Tally 20KM FC nhà máy

Bộ mở rộng sợi quang 4 kênh 3G-SDI với đầu nối ngược RS485 4Ch Tally 20KM FC

Bộ mở rộng sợi quang 3G-SDI 4 kênh với đầu nối ngược RS485 & 4Ch Tally 20KM FC Video 4Ch 3G SDI qua bộ mở rộng sợi quangThuận lợi ► Truyền video 4 kênh 3G-SDI qua cáp quang ► Tương thích trực tiếp với hệ thống ... Đọc thêm
2023-08-09 11:29:58
TRUNG QUỐC Đầu nối SMB mở rộng sợi quang 3G HD SD-SDI Simplex LC 20KM nhà máy

Đầu nối SMB mở rộng sợi quang 3G HD SD-SDI Simplex LC 20KM

Đầu nối SMB mở rộng sợi quang 3G/HD/SD-SDI Simplex LC 20KM Bộ mở rộng sợi SDI chế độ đơnThuận lợi ► Công nghệ CWDM cho phép truyền tối đa 16(18) kênh trên một sợi quang ► Hướng dẫn thuận tiện về trạng thái LED... Đọc thêm
2023-08-09 11:29:15
TRUNG QUỐC Video 12G SDI qua bộ mở rộng sợi quang với Tally RS485 và Loop Out SMF LC 20KM nhà máy

Video 12G SDI qua bộ mở rộng sợi quang với Tally RS485 và Loop Out SMF LC 20KM

Bộ mở rộng video 12G SDI qua cáp quang với Tally RS485 và Loop Out SMF LC 20KM Bộ mở rộng sợi quang 12G SDI nhỏThuận lợi► Hỗ trợ ST-2082-1(12G), ST-2081-1(6G), ST-424(3G), ST-292(HD) và ST-259(SD)► Tương thích ... Đọc thêm
2023-08-09 11:27:49
TRUNG QUỐC Bộ mở rộng sợi quang 12G SDI với 10/100/1000Mbps Ethernet 2 kênh lùi RS485 nhà máy

Bộ mở rộng sợi quang 12G SDI với 10/100/1000Mbps Ethernet 2 kênh lùi RS485

Bộ mở rộng sợi quang 12G SDI với Ethernet 10/100/1000Mbps và RS485 lùi 2 kênh Bộ mở rộng sợi quang 3G/6G/12G SDIThuận lợi ►Tương thích trực tiếp với hệ thống camera 12G/6G/3G-SDI ►Khả năng truyền dẫn dài tới 20 ... Đọc thêm
2023-08-09 11:27:20
TRUNG QUỐC Bộ chuyển đổi quang 8 kênh 3G-SDI với Ethernet 10G và Loop Out SMF 20KM nhà máy

Bộ chuyển đổi quang 8 kênh 3G-SDI với Ethernet 10G và Loop Out SMF 20KM

Bộ mở rộng sợi quang 8 kênh 3G-SDI với Ethernet 10G và Loop Out Single Mode Fiber 20KM Video 3G/6G/12G SDI qua bộ mở rộng cáp quangThuận lợi ►Hỗ trợ tám kênh đầu vào 3G-SDI và hỗ trợ truyền đồng bộ âm thanh nh... Đọc thêm
2023-08-09 11:26:43
TRUNG QUỐC Bộ mở rộng sợi quang 19 inch 1U 8 kênh 3G-SDI với đầu nối LC chế độ đơn dữ liệu RS485 nhà máy

Bộ mở rộng sợi quang 19 inch 1U 8 kênh 3G-SDI với đầu nối LC chế độ đơn dữ liệu RS485

SD / HD / 3G-SDI 8 kênh có thể gắn trên giá 19 inch 1U qua Bộ mở rộng không nén CWDM sợi đơn Video 1U 3G SDI 1080P qua bộ mở rộng sợi quangThuận lợi►8 kênh truyền video SD/HD/3G-SDI qua cáp quang►Cân bằng cáp t... Đọc thêm
2023-08-09 11:25:39
TRUNG QUỐC Bộ mở rộng sợi 3G SDI với đầu nối sợi LC Tally hoặc đảo ngược RS485 40KM nhà máy

Bộ mở rộng sợi 3G SDI với đầu nối sợi LC Tally hoặc đảo ngược RS485 40KM

Bộ chuyển đổi sợi quang 3G SDI với đầu nối sợi quang Tally hoặc Reverse RS485 LC 40KM Bộ mở rộng cáp quang 3G SDIThuận lợi ► Tương thích trực tiếp với hệ thống camera HD-SDI► Khả năng truyền tải dài lên tới 80 ... Đọc thêm
2023-08-09 11:09:13
Page 1 of 8|< 1 2 3 4 5 6 7 8 >|