E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmHDMI qua cáp quang Extender

E- Liên kết HDMI qua bộ mở rộng sợi quang Dữ liệu 1 kênh âm thanh Chế độ đơn

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

E- Liên kết HDMI qua bộ mở rộng sợi quang Dữ liệu 1 kênh âm thanh Chế độ đơn

Trung Quốc E- Liên kết HDMI qua bộ mở rộng sợi quang Dữ liệu 1 kênh âm thanh Chế độ đơn nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  E- Liên kết HDMI qua bộ mở rộng sợi quang Dữ liệu 1 kênh âm thanh Chế độ đơn

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: E-link
Chứng nhận: RoHS,CE,FCC
Số mô hình: LNK-HF100DA-20

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 đôi
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Gói tiêu chuẩn xuất khẩu
Thời gian giao hàng: 5
Điều khoản thanh toán: L / C, D / A, T / T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 1000
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tiêu chuẩn video: HDMI1.4B 3D; HDMI1.4B 3D; HDCP1.4 HDCP1.4 Tốc độ dữ liệu tối đa: 6,75Gb / giây
Kết nối: HDMI loại A Trở kháng: 100Ω
Giao diện: Mô hình SFP - Đầu nối LC Loại sợi: Chế độ đơn
Bước sóng: 850nm / 1310nm / 1550nm Sự bảo đảm: 1 năm

1Ch HDMI + Âm thanh nổi hai chiều 1Ch + 1Ch qua bộ mở rộng sợi quang

E- Liên kết HDMI qua bộ mở rộng sợi quang Dữ liệu 1 kênh âm thanh Chế độ đơn

Tổng quat
 
The LNK-HF100DA Series HDMI Fiber optic extender provides extension of HDMI, bidirectional audio and RS232 over one fiber optic cable, it supports HDMI1.4 and MHL2.1 dual mode, it is fully compatible with MHL2.1, HDMI 1.4b, HDMI 1.4b 3D and HDCP 1.4, high resolution up to 1920*1200@60Hz. Bộ mở rộng cáp quang HDMI Series LNK-HF100DA cung cấp mở rộng HDMI, âm thanh hai chiều và RS232 qua một sợi cáp quang, nó hỗ trợ chế độ kép HDMI1.4 và MHL2.1, nó tương thích hoàn toàn với MHL2.1, HDMI 1.4b, HDMI 1.4b 3D và HDCP 1.4, độ phân giải cao lên tới 1920 * 1200 @ 60Hz. The extender can use for a wide range of applications requiring long distance transmission of high resolution with high quality by its good stability and powerful security. Bộ mở rộng có thể sử dụng cho một loạt các ứng dụng yêu cầu truyền đường dài độ phân giải cao với chất lượng cao bởi tính ổn định tốt và bảo mật mạnh mẽ.
 
 E- Liên kết HDMI qua bộ mở rộng sợi quang Dữ liệu 1 kênh âm thanh Chế độ đơn

 
 
Chỉ số kỹ thuật
 
 

Tham số Sự miêu tả

Video

Tiêu chuẩn HDMI1.4B 3D; HDMI1.4B 3D; HDCP1.4 HDCP1.4
  Đồng hồ pixel tối đa 165 MHz
  Tốc độ dữ liệu tối đa 6,75Gb / giây
  Tuân thủ

1080P@50/59.95/60Hz, (Tối đa 1920 * 1200 @ 60Hz) 1080P@23.98/24/29.97/30Hz,
1080i@50/59.94/60/Hz,

720P@23.98/24/29.97/30Hz,
720P@50/59.94/60Hz
Hỗ trợ đặc biệt 1600 * 1200 @ 60HZ

  Tư nối HDMI loại A
  Trở kháng 100Ω
  Phạm vi cáp HDMI <5Meter (Độ phân giải lên tới 1920 * 1200 @ 60Hz)
Âm thanh Giao diện Âm thanh nổi ngoài 3,5MM
  Hệ thống điều khiển Đầu vào 1Ch + 1Ch Ouptut
  Người nhận Đầu vào 1Ch + 1Ch Ouptut
RS232 Giao diện Khối đầu cuối 3 chân
  Tốc độ truyền ≤115200
  Dữ liệu bit 8 bit
Cáp quang Giao diện Mô hình SFP - Đầu nối LC
  Loại sợi Chế độ đơn
  Bước sóng 850nm / 1310nm / 1550nm
  Giao diện băng thông 3Gbps
  Khoảng cách truyền

Truyền @ 1920 * 1200 @ 60Hz
Sợi đa chế độ: <500M
Sợi đơn mode: 20km

IndexOther Nguồn cấp Bộ đổi nguồn: DC 5 ~ 12V
  Sự thât thoat năng lượng Tối đa 4W
  Nhiệt độ Hoạt động: -20 ℃ ~ + 70 ℃
  Độ ẩm Hoạt động: 5% ~ 90%
  Kích thước (LxWxH) 92 x 57 x 23 (mm)
 

 
Thông tin đặt hàng
 

Mô hình Sự miêu tả
LNK-HF100DA 1Ch HDMI + 1Ch Âm thanh nổi hai chiều + 1Ch qua bộ mở rộng sợi quang, LC (SFP), Sợi đa chế độ, 500m, bao gồm 1 máy phát và 1 máy thu, được sử dụng theo cặp
LNK-HF100DA-20 1Ch HDMI + 1Ch Âm thanh nổi hai chiều + 1Ch qua bộ mở rộng sợi quang, LC (SFP), sợi quang chế độ đơn, 20km, bao gồm 1 máy phát và 1 máy thu, được sử dụng theo cặp

 
 
Ứng dụng
 
E- Liên kết HDMI qua bộ mở rộng sợi quang Dữ liệu 1 kênh âm thanh Chế độ đơn
 


 

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Anna Chen

Tel: +8615814685651

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)