E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFailed to connect to 2607:f8b0:4000:80e::2001: Network is unreachable

40Gb / s 100m QSFP + Sfp Bộ thu phát hai chiều LC 850 / 900nm VCSEL Multimode

chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

40Gb / s 100m QSFP + Sfp Bộ thu phát hai chiều LC 850 / 900nm VCSEL Multimode

Trung Quốc 40Gb / s 100m QSFP + Sfp Bộ thu phát hai chiều LC 850 / 900nm VCSEL Multimode nhà cung cấp
40Gb / s 100m QSFP + Sfp Bộ thu phát hai chiều LC 850 / 900nm VCSEL Multimode nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  40Gb / s 100m QSFP + Sfp Bộ thu phát hai chiều LC 850 / 900nm VCSEL Multimode

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: E-link
Chứng nhận: CE,FCC, RoHS
Số mô hình: LNK-QSFP-SRBD

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 chiếc
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Gói xuất khẩu tiêu chuẩn
Thời gian giao hàng: 3 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 10000
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: 40G QSFP + thu phát sợi Mô hình: LNK-QSFP-SRBD
Khoảng cách: 150m Kết nối: LC
Loại sợi: Đa chế độ Sự bảo đảm: 1 năm

40Gb / s 100m QSFP +, Bi-Di, LC kép

Có thể cắm nóng, 850 / 900nm, VCSEL, Đa chế độ

Đặc trưng

  • Tuân thủ thông số kỹ thuật điện 40GbE XLPPI theo chuẩn IEEE 802.3ba-2010
  • Tuân thủ Thông số kỹ thuật QSFP + SFF-8436
  • Băng thông tổng hợp> 40Gbps
  • Hoạt động ở tốc độ 10.3125 Gbps trên mỗi kênh điện với dữ liệu được mã hóa 64b / 66b
  • QSFP MSA tuân thủ
  • Có khả năng truyền hơn 100m trên OM3 Multimode Fiber (MMF) và 150m trên OM4 MMF
  • Hoạt động cung cấp điện đơn + 3,3V
  • Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp
  • Nhiệt độ từ 0 ° C đến 70 ° C
  • Phần tuân thủ RoHS
  • Sử dụng cáp quang song công LC tiêu chuẩn cho phép tái sử dụng cơ sở hạ tầng cáp hiện có

Các ứng dụng

 

  • Kết nối 40 Gigabit Ethernet
  • Kết nối bộ định tuyến và bộ định tuyến viễn thông
  • Ứng dụng tổng hợp dữ liệu và bảng nối đa năng
  • Các ứng dụng giao thức và mật độ độc quyền

 

Sự miêu tả

It is a Four-Channel,Pluggable, LC Duplex, Fiber-Optic QSFP+ Transceiver for 40 Gigabit Ethernet Applications. Nó là bộ thu phát bốn kênh, có thể cắm, LC, QSFP + sợi quang cho các ứng dụng Ethernet 40 Gigabit. This transceiver is a high performance module for short-range duplex data communication and interconnect applications. Bộ thu phát này là một mô-đun hiệu suất cao để truyền dữ liệu song công tầm ngắn và các ứng dụng kết nối. It integrates four electrical data lanes in each direction into transmission over a single LC duplex fiber optic cable. Nó tích hợp bốn làn dữ liệu điện theo mỗi hướng vào truyền qua một sợi cáp quang song công LC. Each electrical lane operates at 10.3125 Gbps and conforms to the 40GE XLPPI interface. Mỗi làn điện hoạt động ở tốc độ 10.3125 Gbps và phù hợp với giao diện 40GE XLPPI.

 

The transceiver internally multiplexes an XLPPI 4x10G interface into two 20Gb/s electrical channels, transmitting and receiving each optically over one simplex LC fiber using bi-directional optics. Bộ thu phát nội bộ ghép một giao diện XLPPI 4x10G thành hai kênh điện 20Gb / s, truyền và nhận từng kênh quang qua một sợi LC đơn giản sử dụng quang học hai chiều. This results in an aggregate bandwidth of 40Gbps into a duplex LC cable. Điều này dẫn đến băng thông tổng hợp 40Gbps vào cáp LC song công. This allows reuse of the installed LC duplex cabling infrastructure for 40GbE application. Điều này cho phép tái sử dụng cơ sở hạ tầng cáp song công LC đã cài đặt cho ứng dụng 40GbE. Link distances up to 100 m using OM3 and 150m using OM4 optical fiber are supported. Liên kết khoảng cách lên tới 100 m khi sử dụng OM3 và 150m bằng cáp quang OM4 được hỗ trợ.

 

These modules are designed to operate over multimode fiber systems using a nominal wavelength of 850nm on one end and 900nm on the other end. Các mô-đun này được thiết kế để hoạt động trên các hệ thống sợi đa mode sử dụng bước sóng danh nghĩa 850nm ở một đầu và 900nm ở đầu kia. The electrical interface uses a 38 contact QSFP+ type edge connector. Giao diện điện sử dụng đầu nối cạnh loại 38 tiếp xúc QSFP +. The optical interface uses a conventional LC duplex connector. Giao diện quang sử dụng đầu nối song công LC thông thường.

 

Hình ảnh sản phẩm

 

 

 

40Gb / s 100m QSFP + Sfp Bộ thu phát hai chiều LC 850 / 900nm VCSEL Multimode

 

 

Chi tiết liên lạc
E-link China Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Anna Chen

Tel: +8615814685651

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)