E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

HDMI qua cáp quang Extender

Chứng nhận
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
Khách hàng đánh giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

HDMI qua cáp quang Extender

(38)
Trung Quốc LC Connector HDMI Over Fiber Optic Extender 1920X1080P 60Hz OM3 Multimode Fiber 300m nhà máy sản xuất

LC Connector HDMI Over Fiber Optic Extender 1920X1080P 60Hz OM3 Multimode Fiber 300m

1920 x 1080P 60Hz OM3 Cáp đa lõi 300m LC Kết nối HDMI qua bộ mở rộng sợi quang Model: Dòng LNK-HF100 Tổng quan Bộ mở rộng cáp quang LNK-HF100 cung cấp mở rộng tín hiệu HDMI khoảng cách xa qua một sợi cáp quang, ... Read More
2019-03-13 17:28:12
Trung Quốc Bộ mở rộng cáp quang 1.3b Cáp quang HDCP 1080P Video Âm thanh ngoài 300 MHz Độ rộng băng tần Pixel nhà máy sản xuất

Bộ mở rộng cáp quang 1.3b Cáp quang HDCP 1080P Video Âm thanh ngoài 300 MHz Độ rộng băng tần Pixel

HDMI 1.3b và HDCP 1080P Video âm thanh bên ngoài HDMI qua bộ mở rộng sợi quang Model: Dòng LNK-HDMI Tổng quan Bộ phát và thu quang HDMI Series LNK-HDMI áp dụng video HD kỹ thuật số không nén và công nghệ truyền ... Read More
2019-03-13 17:28:12
Trung Quốc Bàn phím USB KVM Chuột và bộ thu quang HDMI HDMI Độ sâu màu 24 bit nhà máy sản xuất

Bàn phím USB KVM Chuột và bộ thu quang HDMI HDMI Độ sâu màu 24 bit

Bàn phím USB HDMI 1080P KVM Chuột HDMI qua bộ mở rộng sợi quang Model: Dòng LNK-1240KVM Tổng quan Sê-ri LNK-1240KVM là Bộ mở rộng sợi quang HDMI KVM 1080P hiệu suất cao, truyền tín hiệu HDMI / HDMI độ phân giải ... Read More
2019-03-13 17:28:12
Trung Quốc Bộ mở rộng quang học qua cáp quang 1-8Ch Chế độ đơn Fiber10KM LC SFP 3.5MM nhà máy sản xuất

Bộ mở rộng quang học qua cáp quang 1-8Ch Chế độ đơn Fiber10KM LC SFP 3.5MM

Sản phẩm: Cáp quang HDMI 1-8Ch với Bộ mở rộng âm thanh bên ngoài Model: LNK- Dòng HDMI Tổng quan Bộ phát và thu quang HDMI Series LNK-HDMI áp dụng video HD kỹ thuật số không nén và công nghệ truyền dẫn cáp ... Read More
2019-03-13 17:28:12
Trung Quốc Điều khiển từ xa IR Chuyển đổi cáp quang sang cáp quang đơn Cáp đồng trục RG6 lên đến 100m / 328ft nhà máy sản xuất

Điều khiển từ xa IR Chuyển đổi cáp quang sang cáp quang đơn Cáp đồng trục RG6 lên đến 100m / 328ft

Bộ mở rộng HDMI o ver Cáp đồng trục đơn RG6 lên đến 100m / 328ft Hỗ trợ Điều khiển từ xa IR Model: Dòng LNK - HC100 Tổng quan E-link HDMI Extender qua Coax 100M BNC 75ohm Cáp đồng trục cáp đồng trục RG-6U được ... Read More
2019-03-13 17:28:12
Trung Quốc Bộ mở rộng cáp quang 1 kênh HDMI 8 watt với Ethernet 1 kênh 10 / 100M nhà máy sản xuất

Bộ mở rộng cáp quang 1 kênh HDMI 8 watt với Ethernet 1 kênh 10 / 100M

Video HDMI 1-Ch + Ethernet 10-100M qua bộ mở rộng cáp quang Model: dòng LNK-HD-FE Tổng quan LNK-HD-FE HDMI over Fiber Extender là sản phẩm HDMI Extender chất lượng cao, mở rộng Tín hiệu HDMI 1080P lên đến 20km ... Read More
2019-03-13 17:28:12
Trung Quốc Ethernet HDMI KVM Ethernet qua bộ mở rộng truyền dẫn thời gian thực Bảo hành 2 năm nhà máy sản xuất

Ethernet HDMI KVM Ethernet qua bộ mở rộng truyền dẫn thời gian thực Bảo hành 2 năm

Sản phẩm: Bộ mở rộng sợi quang 1080P HDM I KVM Model: LNK - Dòng 1240KVM Tổng quan Sê-ri LNK-1240KVM là Bộ mở rộng sợi quang HDMI KVM 1080P hiệu suất cao, truyền tín hiệu HDMI / HDMI độ phân giải cao qua khoảng ... Read More
2019-03-13 17:28:12
Trung Quốc Bộ phát và thu sợi quang HDMI 2.0 Tốc độ đa sợi Loại 18Gbps Tốc độ dữ liệu nhà máy sản xuất

Bộ phát và thu sợi quang HDMI 2.0 Tốc độ đa sợi Loại 18Gbps Tốc độ dữ liệu

HDMI 2.0 qua bộ mở rộng sợi quang Model: Dòng LNK-HF 2 00 Tổng quan Bộ mở rộng cáp quang LNK-HF200 cung cấp mở rộng tín hiệu HDMI và 3D khoảng cách xa so với cáp quang, nó hỗ trợ độ phân giải cao lên đến 4K * ... Read More
2019-06-28 10:01:45
Trung Quốc 4K Mini 300m HDMI qua bộ chuyển đổi sợi quang OM3 Không bị trễ mất bộ mở rộng sợi quang nhà máy sản xuất

4K Mini 300m HDMI qua bộ chuyển đổi sợi quang OM3 Không bị trễ mất bộ mở rộng sợi quang

Bộ thu phát quang HDMI Mini HDMI Tổng quat The 4K HDMI optical transceiver are enclosed HDMI optical modules designed to support transmission of an uncompressed lossless HDMI 1.4a signal over multimode optical ... Read More
2020-06-02 15:22:18
Trung Quốc 10GHz 4K x 2K 30fps Mini Hdmi Over Fiber Optic Extender Converter up to 300m nhà máy sản xuất

10GHz 4K x 2K 30fps Mini Hdmi Over Fiber Optic Extender Converter up to 300m

Bộ chuyển đổi mở rộng sợi quang 10 GHz 4K x 2K 30 khung hình / giây 30m lên đến 300m Chỉ số kỹ thuật Tham số Thông số kỹ thuật Tốc độ dữ liệu trên mỗi ngõ 10 GHz Gbps Sự tiêu thụ năng lượng 1420 mW TX bên Bên h... Read More
2020-05-19 10:24:52
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|