E-link China Technology Co., Ltd.
E-link Trung Quốc Technology Co, Ltd
Truyền thông quang học chuyên nghiệp và truyền dẫn an ninh CCTV Nhà sản xuất sản phẩm

Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Failed to connect to 2607:f8b0:4000:80e::2001: Network is unreachable

Chứng nhận
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi Ethernet công nghiệp giảm giá
Khách hàng đánh giá
The engineer solved our problem very quick, and the service is very good. Very professional factory.

—— Robert Lichtenstein-Canada

I had no concern, was buying and testing, so equipment is ok. So equipment and logistic is ok, we keep ordering and making business.

—— Anek – Thailand

I'm very satisfied with the media converter received, the OEM order quality is good.

—— Faize Akçaba-Turkey

E-link Sales are very professional, they give me not only product, but also solution. All E-link Fiber Media Converters and PoE Switches works well.

—— Patrícia Maia-Brazil

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Failed to connect to 2607:f8b0:4000:80e::2001: Network is unreachable

(43)
Trung Quốc Module thu phát quang SFP đa kênh 2x1.25G đến 2.5G Hỗ trợ trao đổi nóng nhà máy sản xuất

Module thu phát quang SFP đa kênh 2x1.25G đến 2.5G Hỗ trợ trao đổi nóng

Bộ ghép kênh sợi SFP 2x1.25G đến 2.5G Model: Dòng LNK-FMSFP-2100 Tổng quan Bộ ghép kênh Gigabit sợi quang LNK-FMSFP-2100 tập hợp 2 cổng Gigabit SFP thành đường lên 1 cổng 2.5G SFP, giảm CAPEX chuyển đổi và tăng ... Read More
2019-03-13 16:22:06
Trung Quốc Mô-đun thu phát cáp quang chủ động Mô-đun OM2 Cáp dài 1m 10G SFP + Đến SFP + nhà máy sản xuất

Mô-đun thu phát cáp quang chủ động Mô-đun OM2 Cáp dài 1m 10G SFP + Đến SFP +

Cáp OM2 Chiều dài 1m 10G SFP + đến SFP + Cáp quang SFP thu phát quang 1. Ứng dụng Datacom Ethernet 10G Mạng truyền dữ liệu thông lượng cao khác 2. Tính năng Cáp quang hoạt động 10Gb / giây lên đến 100m MMF Máy ... Read More
2019-03-13 16:22:06
Trung Quốc Mô-đun 10G Sfp Chế độ đơn Đồng thụ động DAC trực tiếp Cáp Twinax 1m nhà máy sản xuất

Mô-đun 10G Sfp Chế độ đơn Đồng thụ động DAC trực tiếp Cáp Twinax 1m

10G SFP + Cáp đồng thụ động trực tiếp LNK-DP18XX-XXX 1. Ứng dụng Ethernet 10G InfiniBand, Kênh sợi quang 4G / 8G / 10G Hỗ trợ đa nền tảng Sonet Cụm tính toán hiệu năng cao Máy chủ cao cấp Chuyển đổi mạng Metro ... Read More
2019-03-13 16:22:06
Trung Quốc Cáp đồng thụ động gắn trực tiếp Cáp Twinax 40G QSFP + tới QSFP + 0,02 watt nhà máy sản xuất

Cáp đồng thụ động gắn trực tiếp Cáp Twinax 40G QSFP + tới QSFP + 0,02 watt

Cáp đồng thụ động 40G QSFP-SFP LNK-DP3CXX-XXX 1. Ứng dụng 40G QSFP + đến 10G SFP + Ethernet 10G / 40Gigabit InfiniBand4x SDR, DDR, QĐR Công tắc, bộ định tuyến và HBA Các trung tâm dữ liệu 2. Tính năng Cáp lai ... Read More
2019-03-13 16:22:06
Trung Quốc Mô-đun thu phát quang SFP 4 kênh 40G QSFP + đến 4xSFP + Cáp đồng thụ động nhà máy sản xuất

Mô-đun thu phát quang SFP 4 kênh 40G QSFP + đến 4xSFP + Cáp đồng thụ động

Cáp đồng trực tiếp thụ động 40G QSFP-4 * SFP LNK-DP5CXX-XXX 1. Ứng dụng Ethernet 10G / 40G InfiniBand, Kênh sợi quang 4G / 8G / 10G Hỗ trợ đa nền tảng Sonet Cụm tính toán hiệu năng cao Máy chủ cao cấp Chuyển đ... Read More
2019-03-13 16:22:06
Trung Quốc 100G QSFP28 đến 4x25G SFP28 DAC Sfp gắn trực tiếp Cáp trung tâm dữ liệu đồng thụ động nhà máy sản xuất

100G QSFP28 đến 4x25G SFP28 DAC Sfp gắn trực tiếp Cáp trung tâm dữ liệu đồng thụ động

Cáp đồng trực tiếp thụ động 100G QSFP28 đến 4 * SFP28 LNK-DPAD30-XXX 1. Ứng dụng 100GE / 25 Gigabit Ethernet Công tắc, bộ định tuyến và HBA Mạng trung tâm dữ liệu 2. Tính năng Hỗ trợ 100 Gbps đến 4 x 25 Gbps T... Read More
2019-03-13 16:22:06
Trung Quốc Bộ nguồn 3,3V Gắn trực tiếp Cáp đồng 100G QSFP28 vào QSFP28 Tuân thủ chuẩn nhà máy sản xuất

Bộ nguồn 3,3V Gắn trực tiếp Cáp đồng 100G QSFP28 vào QSFP28 Tuân thủ chuẩn

Cáp đồng trực tiếp thụ động 100G QSFP28 đến QSFP28 LNK-DP7D30-XXX 1. Ứng dụng 100 Gigabit Ethernet Kênh sợi quang qua Ethernet Công nghiệp lưu trữ và truyền thông dữ liệu Chuyển đổi / bộ định tuyến / HBA Mạng ... Read More
2019-03-13 16:22:06
Trung Quốc E-Link Mô-đun thu phát quang SFP Mô-đun CWux Mux / Demux trong Giá đỡ 1U / 2U nhà máy sản xuất

E-Link Mô-đun thu phát quang SFP Mô-đun CWux Mux / Demux trong Giá đỡ 1U / 2U

Mô-đun Mux / Demux 4CH, 6CH, 8CH, 16CH, 18CH trong Giá đỡ 1U / 2U Tổng quan Mô-đun CWDM gắn trên giá 1U / 2U của E-link được thiết kế đặc biệt để dễ quản lý. Nó có lớp vỏ siêu cứng để bảo vệ hoạt động ổn định c... Read More
2019-03-13 16:22:06
Trung Quốc Mô đun thu phát quang CWDM Mux / Demux SFP 1270-1610nm Bước sóng trong LGX Cassette nhà máy sản xuất

Mô đun thu phát quang CWDM Mux / Demux SFP 1270-1610nm Bước sóng trong LGX Cassette

Mô-đun Mux / Demux 4CH, 6CH, 8CH, 16CH, 18CH trong LGX Cassette Tổng quan Băng cassette LGX CWDM của E-link có vỏ kim loại cứng. Nó đã được tích hợp với các bộ điều hợp sợi quang. Bạn chỉ cần cắm dây cáp quang ... Read More
2019-03-13 16:22:06
Trung Quốc Mô-đun thu phát quang SFP Nhà ở Mô-đun thu phát quang CWDM Mux / Demux Mất chèn thấp nhà máy sản xuất

Mô-đun thu phát quang SFP Nhà ở Mô-đun thu phát quang CWDM Mux / Demux Mất chèn thấp

Mô-đun Mux / Demux 4CH, 6CH, 8CH, 16CH, 18CH trong Hộp ABS Tổng quan Hộp ABS CW của E-link là một trong những phương pháp đóng gói được sử dụng phổ biến nhất. Nó có lớp vỏ nhựa ABS bảo vệ chắc chắn, chiều dài c... Read More
2019-03-13 16:22:06
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|